Skip to main content

Para mag-trade sa US, pumunta sa polymarket.us

Sports·NHL·Sabres
Sabres

Sabres NHL Hockey Odds 2026

BUF|23 manlalaro
Trading Volume$73.2M
Mga Aktibong Market56
Win Rate50%
Record3-3

Roster ng Manlalaro

Aktibo

ManlalaroPangalan
S
Sam Carrick
#10
M
Matt Grzelcyk
#24
T
Tage Thompson
#72
B
Beck Malenstyn
#29
J
Josh Norris
#9
U
Ukko-Pekka Luukkonen
#1
R
Rasmus Dahlin
#26
M
Mattias Samuelsson
#23
R
Ryan McLeod
#71
P
Peyton Krebs
#19
C
Colten Ellis
#92
L
Louis Crevier
#46
J
Jack Quinn
#22
J
Justin Danforth
#15
O
Owen Power
#25
J
Josh Doan
#91
O
Olen Zellweger
#8
T
Tyson Kozak
#48
N
Noah Ostlund
#86
J
Jiri Kulich
#20
Z
Zach Benson
#6
Z
Zach Metsa
#73
K
Konsta Helenius
#94

Player Stats

Skaters

PlayerGAPTS+/-PIMSOGHIT
Tage Thompson43744305
Owen Power1674261
Rasmus Dahlin22402198
Peyton Krebs0440759
Jack Quinn224-14156
Noah Ostlund22420170
Mattias Samuelsson112-3485
Ryan McLeod112-4251
Jiri Kulich1123066
Zach Benson02204119
Josh Norris011-3476
Louis Crevier011-2079

Goalies

PlayerWLSOGAASV%
Ukko-Pekka Luukkonen2203.680.812
Colten Ellis1103.20.864

Team Stats

Buffalo Sabres

6 GP
G/G2.7
A/G4.7
SOG/G27.3
PPG3
PIM50
HIT/G19.3
BLK/G12.7

Kasaysayan ng Match

PetsaMatchScore
Sep 15Sabres vs Panthers5–3W
Sep 13Sabres vs Mammoth1–4L
Sep 11Sabres vs Stars0–4L
Sep 9Sabres vs Wild3–2W
Sep 6Sabres vs Blackhawks4–3W
Sep 4Sabres vs Blue Jackets3–6L
Aug 30Sabres vs Penguins1–3L
Aug 28Sabres vs Red Wings2–3L
Aug 26Sabres vs Blue Jackets5–1W

Lahat ng Markets

Sabres Markets
Golden Knights vs. SabresGolden Knights46%Sabres55%
Golden Knights vs. Sabres: O/U 4.5Over78%Under22%
Golden Knights vs. Sabres: O/U 5.5Over57%Under43%
Golden Knights vs. Sabres: O/U 6.5Over47%Under54%
Golden Knights vs. Sabres: O/U 7.5Over26%Under75%
Blue Jackets vs. SabresBlue Jackets39%Sabres62%
Blue Jackets vs. Sabres: O/U 4.5Over78%Under22%
Blue Jackets vs. Sabres: O/U 5.5Over57%Under43%
Blue Jackets vs. Sabres: O/U 6.5Over47%Under54%
Blue Jackets vs. Sabres: O/U 7.5Over26%Under75%
Senators vs. SabresSenators49%Sabres52%
Senators vs. Sabres: O/U 4.5Over77%Under23%
Senators vs. Sabres: O/U 5.5Over56%Under44%
Senators vs. Sabres: O/U 6.5Over45%Under56%
Senators vs. Sabres: O/U 7.5Over25%Under75%
Sabres vs. DucksSabres53%Ducks48%
Sabres vs. Ducks: O/U 4.5Over79%Under21%
Sabres vs. Ducks: O/U 5.5Over61%Under40%
Sabres vs. Ducks: O/U 6.5Over50%Under51%
Sabres vs. Ducks: O/U 7.5Over28%Under73%
Sabres vs. KingsSabres55%Kings46%
Sabres vs. Kings: O/U 4.5Over78%Under22%
Sabres vs. Kings: O/U 5.5Over59%Under42%
Sabres vs. Kings: O/U 6.5Over47%Under54%
Sabres vs. Kings: O/U 7.5Over26%Under75%
Sabres vs. SharksSabres59%Sharks42%
Sabres vs. Sharks: O/U 4.5Over79%Under21%
Sabres vs. Sharks: O/U 5.5Over60%Under41%
Sabres vs. Sharks: O/U 6.5Over49%Under52%
Sabres vs. Sharks: O/U 7.5Over27%Under74%
Sabres vs. CapitalsSabres44%Capitals56%
Sabres vs. Capitals: O/U 4.5Over79%Under22%
Sabres vs. Capitals: O/U 5.5Over61%Under40%
Sabres vs. Capitals: O/U 6.5Over49%Under51%
Sabres vs. Capitals: O/U 7.5Over32%Under69%
Flyers vs. SabresFlyers36%Sabres65%
Flyers vs. Sabres: O/U 4.5Over75%Under26%
Flyers vs. Sabres: O/U 5.5Over55%Under45%
Flyers vs. Sabres: O/U 6.5Over44%Under56%
Flyers vs. Sabres: O/U 7.5Over27%Under73%
Sabres vs. CanadiensSabres49%Canadiens52%
Sabres vs. Canadiens: O/U 4.5Over81%Under19%
Sabres vs. Canadiens: O/U 5.5Over64%Under37%
Sabres vs. Canadiens: O/U 6.5Over57%Under43%
Sabres vs. Canadiens: O/U 7.5Over34%Under66%
Sabres vs. Maple LeafsSabres53%Maple Leafs47%
Sabres vs. Maple Leafs: O/U 4.5Over82%Under19%
Sabres vs. Maple Leafs: O/U 5.5Over59%Under42%
Sabres vs. Maple Leafs: O/U 6.5Over54%Under47%
Sabres vs. Maple Leafs: O/U 7.5Over28%Under72%
Sabres vs. CanadiensSabres41%Canadiens60%
Sabres vs. Canadiens: O/U 4.5Over81%Under20%
Sabres vs. Canadiens: O/U 5.5Over60%Under41%
Sabres vs. Canadiens: O/U 6.5Over49%Under52%
Sabres vs. Canadiens: O/U 7.5Over28%Under72%
Spread: Canadiens (-1.5)Canadiens37%Sabres64%

Tungkol sa Sabres

Mga Madalas na Tanong

Kasalukuyang nag-ho-host ang Polymarket ng 56 aktibong markets para sa Sabres (BUF) na may higit $73.2M sa kabuuang trading volume. Maaari kang mag-trade sa game winners (moneyline), spreads, totals (over/under), at iba pang markets sa lahat ng kanilang paparating na laro. Ang bawat market ay naka-presyo bilang implied probability — halimbawa, ang presyong 65¢ ay nangangahulugang kolektibong naniniwala ang mga trader na may 65% na tsansa ng outcome na iyon. Mga bagong market ang idinadadagdag habang umuusad ang schedule ng Sabres.

Batay sa kanilang kamakailang mga laro, ang Sabres ay may 50% win rate na may record na 3-3. Maaari mong tingnan ang kanilang buong game-by-game results sa pahinang ito, kasama ang mga score, kalaban, at konteksto. Ang kamakailang form ay isa sa mga pinakamalakas na factor na nag-i-influence sa market odds — ang isang team na nasa winning streak ay karaniwang makakakita ng mas mataas na implied probabilities, habang ang isang losing run ay kadalasang nagba-shift ng odds laban sa kanila.

Ang bawat NHL market sa Polymarket ay structured bilang yes/no na tanong — halimbawa, "Mananalo ba ang Sabres?" Bumibili ka ng shares sa "Yes" o "No" sa kasalukuyang market price, na sumasalamin sa crowd-sourced implied probability. Kung tama ang iyong panig kapag natapos ang laro, nagbabayad ang iyong shares ng $1 bawat isa. Kung mali, nagbabayad ang mga ito ng $0. Maaari ka ring magbenta ng iyong shares anumang oras bago matapos ang laro para i-lock in ang kita o bawasan ang pagkalugi. Nag-a-update ang mga presyo sa real-time habang tumutugon ang mga trader sa mga balita tulad ng injury reports, lineup changes, at iba pang developments.

Lahat ng Sabres markets ay nire-resolve batay sa opisyal na game results, kasama ang overtime o extra periods kung applicable. Ang moneyline markets ay nire-resolve batay sa pinal na resulta ng laro. Ang spread markets ay nire-resolve batay sa pinal na margin kumpara sa posted line. Ang totals (over/under) ay nire-resolve batay sa combined final score. Maaari mong tingnan ang Rules sa anumang individual market page para makita ang eksaktong resolution criteria, kasama kung paano hina-handle ang mga postponement o cancellation.

Ang Polymarket odds ay itinatakda ng mga tunay na trader na naglalagay ng tunay na pera sa kanilang mga posisyon, na may tendensiyang mag-produce ng well-calibrated probabilities. Sa higit $73.2M na na-trade sa Sabres markets lang, pinagsasama-sama ng mga presyong ito ang kolektibong kaalaman ng mga kalahok na malapit na sinusundan ang NHL — na factor-in ang team form, injuries, schedule strength, at head-to-head records. Ang mga prediction market ay may malakas na track record ng accuracy, na kadalasang mas mahusay kaysa sa tradisyonal na sources sa pamamagitan ng pagsalamin sa pinakabagong impormasyon habang lumilitaw ito. Bisitahin ang accuracy page sa Polymarket para sa pinakabagong accuracy metrics sa iba't ibang yugto ng panahon.

Maraming factor ang maaaring magpakilos ng odds ng Sabres sa Polymarket. Kasama sa pinaka-impactful ang kamakailang resulta at form, injury reports at lineup changes, schedule context (regular season vs. playoffs), head-to-head history laban sa partikular na kalaban, at home vs. away performance. Ini-incorporate ng mga trader ang lahat ng mga variable na ito sa presyo, kaya naman maaaring mabilis na mag-shift ang odds kapag may bagong impormasyon tulad ng pag-rule out ng key player na available.

Oo. Ang pahinang ito ay libreng resource para sa pagsubaybay ng game results, win rate, at live market odds ng Sabres — walang kinakailangang account o trade. Maaari mong i-monitor kung paano nagba-shift ang odds sa real-time bilang paraan ng pag-gauge ng market sentiment sa mga paparating na laro ng Sabres. Kung magdesisyon kang mag-trade sa ibang pagkakataon, maaari kang mag-sign up at mag-fund ng iyong account anumang oras.

Mag-sign up para sa libreng Polymarket account at i-fund ito gamit ang crypto, credit o debit card, o bank transfer. Pagkatapos bumalik sa pahinang ito, pumili ng anumang aktibong Sabres market, piliin ang panig na gusto mong i-trade, ilagay ang iyong halaga, at kumpirmahin. Makikita ang iyong posisyon sa iyong portfolio, at maaari kang magbenta anumang oras bago ma-resolve ang market.

Sa Polymarket, ang presyo ng bawat panig sa isang market ay kumakatawan sa implied probability ng market. Ang presyong 65¢ para sa BUF sa moneyline ay nangangahulugang kolektibong naniniwala ang mga trader na may halos 65% na tsansa na mananalo ang Sabres sa larong iyon. Kung bumili ka ng BUF shares sa 65¢ at manalo sila, makakatanggap ka ng $1 per share — isang kita na 35¢ per share. Kung matalo sila, ang mga share na iyon ay nagkakahalaga ng $0. Nagba-shift ang mga presyo sa real-time habang lumilitaw ang bagong impormasyon at ina-update ng mga trader ang kanilang mga posisyon.

Ang Polymarket ang pinakamalaking prediction market sa mundo, kung saan maaari kang manatiling informed at mag-trade sa real-world events. Bumibili at nagbebenta ang mga trader ng shares sa mga outcome sa pulitika, sports, crypto, finance, tech, kultura, at esports — kasama ang NHL games para sa mga team tulad ng Sabres. Ang mga presyo ay sumasalamin sa real-time, crowd-sourced probabilities na sinusuportahan ng tunay na pera, na nag-aalok ng transparent, market-driven alternative sa tradisyonal na odds sources. Bisitahin ang polymarket.com para i-explore ang lahat ng available markets.

Na-update Oct 13, 2026 3:50 am ET