Skip to main content

Para mag-trade sa US, pumunta sa polymarket.us

Sports·NHL·Kraken
Kraken

Kraken NHL Hockey Odds 2026

SEA|22 manlalaro
Trading Volume$51.4M
Mga Aktibong Market50
Win Rate67%
Record4-2

Roster ng Manlalaro

Aktibo

ManlalaroPangalan
A
Adam Larsson
#6
J
Jordan Eberle
#7
P
Philipp Grubauer
#31
C
Chandler Stephenson
#9
V
Vince Dunn
#29
B
Brandon Montour
#62
J
Jared McCann
#19
F
Frederick Gaudreau
#89
J
Joshua Mahura
#28
C
Cale Fleury
#8
C
Curtis Douglas
#42
J
Joey Daccord
#35
K
Kaapo Kakko
#84
M
Mackie Samoskevich
#11
M
Matty Beniers
#10
R
Ryker Evans
#41
R
Ryan Winterton
#26
V
Ville Ottavainen
#46
B
Ben Meyers
#59
B
Bobby McMann
#74
S
Shane Wright
#51
B
Berkly Catton
#27

Player Stats

Skaters

PlayerGAPTS+/-PIMSOGHIT
Jared McCann25720172
Chandler Stephenson1560640
Vince Dunn2462683
Kaapo Kakko2463054
Jordan Eberle32502147
Brandon Montour05512786
Frederick Gaudreau4153093
Ryan Winterton1454793
Berkly Catton22430112
Mackie Samoskevich3031295
Matty Beniers1232055
Ryker Evans03334410

Goalies

PlayerWLSOGAASV%
Joey Daccord3102.740.913
Philipp Grubauer1102.590.917

Team Stats

Seattle Kraken

6 GP
G/G4.3
A/G7.8
SOG/G26.2
PPG4
PIM86
HIT/G17.8
BLK/G17.8

Kasaysayan ng Match

PetsaMatchScore
Sep 14Kraken vs Capitals5–3W
Sep 12Kraken vs Red Wings6–3W
Sep 9Kraken vs Golden Knights2–6L
Sep 7Kraken vs Flames6–1W
Sep 6Kraken vs Oilers1–3L
Sep 4Kraken vs Flames6–1W
Aug 30Kraken vs Canucks3–4L
Aug 28Kraken vs Flames4–3W
Aug 24Kraken vs Flames4–2W
Aug 23Kraken vs Canucks4–2W

Lahat ng Markets

Kraken Markets
Rangers vs. KrakenRangers51%Kraken50%
Rangers vs. Kraken: O/U 4.5Over77%Under23%
Rangers vs. Kraken: O/U 5.5Over56%Under44%
Rangers vs. Kraken: O/U 6.5Over46%Under55%
Rangers vs. Kraken: O/U 7.5Over26%Under75%
Flames vs. KrakenFlames43%Kraken57%
Flames vs. Kraken: O/U 4.5Over79%Under22%
Flames vs. Kraken: O/U 5.5Over60%Under41%
Flames vs. Kraken: O/U 6.5Over48%Under53%
Flames vs. Kraken: O/U 7.5Over27%Under74%
Kraken vs. FlamesKraken52%Flames49%
Kraken vs. Flames: O/U 4.5Over79%Under22%
Kraken vs. Flames: O/U 5.5Over59%Under42%
Kraken vs. Flames: O/U 6.5Over48%Under53%
Kraken vs. Flames: O/U 7.5Over27%Under74%
Maple Leafs vs. KrakenMaple Leafs50%Kraken51%
Maple Leafs vs. Kraken: O/U 4.5Over80%Under21%
Maple Leafs vs. Kraken: O/U 5.5Over62%Under39%
Maple Leafs vs. Kraken: O/U 6.5Over51%Under50%
Maple Leafs vs. Kraken: O/U 7.5Over28%Under72%
Wild vs. KrakenWild55%Kraken45%
Wild vs. Kraken: O/U 4.5Over79%Under22%
Wild vs. Kraken: O/U 5.5Over59%Under41%
Wild vs. Kraken: O/U 6.5Over43%Under57%
Wild vs. Kraken: O/U 7.5Over26%Under74%
Utah vs. KrakenUtah55%Kraken45%
Utah vs. Kraken: O/U 4.5Over77%Under23%
Utah vs. Kraken: O/U 5.5Over63%Under38%
Utah vs. Kraken: O/U 6.5Over48%Under52%
Utah vs. Kraken: O/U 7.5Over31%Under69%
Red Wings vs. KrakenRed Wings44%Kraken56%
Red Wings vs. Kraken: O/U 4.5Over73%Under27%
Red Wings vs. Kraken: O/U 5.5Over58%Under42%
Red Wings vs. Kraken: O/U 6.5Over41%Under59%
Red Wings vs. Kraken: O/U 7.5Over25%Under75%
Kraken vs. PanthersKraken42%Panthers59%
Kraken vs. Panthers: O/U 4.5Over75%Under25%
Kraken vs. Panthers: O/U 5.5Over56%Under44%
Kraken vs. Panthers: O/U 6.5Over45%Under55%
Kraken vs. Panthers: O/U 7.5Over28%Under73%
Kraken vs. LightningKraken37%Lightning63%
Kraken vs. Lightning: O/U 4.5Over76%Under24%
Kraken vs. Lightning: O/U 5.5Over60%Under41%
Kraken vs. Lightning: O/U 6.5Over45%Under55%
Kraken vs. Lightning: O/U 7.5Over28%Under72%
Kraken vs. FlyersKraken49%Flyers52%
Kraken vs. Flyers: O/U 4.5Over76%Under25%
Kraken vs. Flyers: O/U 5.5Over54%Under47%
Kraken vs. Flyers: O/U 6.5Over42%Under58%
Kraken vs. Flyers: O/U 7.5Over24%Under77%

Tungkol sa Kraken

Mga Madalas na Tanong

Kasalukuyang nag-ho-host ang Polymarket ng 50 aktibong markets para sa Kraken (SEA) na may higit $51.4M sa kabuuang trading volume. Maaari kang mag-trade sa game winners (moneyline), spreads, totals (over/under), at iba pang markets sa lahat ng kanilang paparating na laro. Ang bawat market ay naka-presyo bilang implied probability — halimbawa, ang presyong 65¢ ay nangangahulugang kolektibong naniniwala ang mga trader na may 65% na tsansa ng outcome na iyon. Mga bagong market ang idinadadagdag habang umuusad ang schedule ng Kraken.

Batay sa kanilang kamakailang mga laro, ang Kraken ay may 67% win rate na may record na 4-2. Maaari mong tingnan ang kanilang buong game-by-game results sa pahinang ito, kasama ang mga score, kalaban, at konteksto. Ang kamakailang form ay isa sa mga pinakamalakas na factor na nag-i-influence sa market odds — ang isang team na nasa winning streak ay karaniwang makakakita ng mas mataas na implied probabilities, habang ang isang losing run ay kadalasang nagba-shift ng odds laban sa kanila.

Ang bawat NHL market sa Polymarket ay structured bilang yes/no na tanong — halimbawa, "Mananalo ba ang Kraken?" Bumibili ka ng shares sa "Yes" o "No" sa kasalukuyang market price, na sumasalamin sa crowd-sourced implied probability. Kung tama ang iyong panig kapag natapos ang laro, nagbabayad ang iyong shares ng $1 bawat isa. Kung mali, nagbabayad ang mga ito ng $0. Maaari ka ring magbenta ng iyong shares anumang oras bago matapos ang laro para i-lock in ang kita o bawasan ang pagkalugi. Nag-a-update ang mga presyo sa real-time habang tumutugon ang mga trader sa mga balita tulad ng injury reports, lineup changes, at iba pang developments.

Lahat ng Kraken markets ay nire-resolve batay sa opisyal na game results, kasama ang overtime o extra periods kung applicable. Ang moneyline markets ay nire-resolve batay sa pinal na resulta ng laro. Ang spread markets ay nire-resolve batay sa pinal na margin kumpara sa posted line. Ang totals (over/under) ay nire-resolve batay sa combined final score. Maaari mong tingnan ang Rules sa anumang individual market page para makita ang eksaktong resolution criteria, kasama kung paano hina-handle ang mga postponement o cancellation.

Ang Polymarket odds ay itinatakda ng mga tunay na trader na naglalagay ng tunay na pera sa kanilang mga posisyon, na may tendensiyang mag-produce ng well-calibrated probabilities. Sa higit $51.4M na na-trade sa Kraken markets lang, pinagsasama-sama ng mga presyong ito ang kolektibong kaalaman ng mga kalahok na malapit na sinusundan ang NHL — na factor-in ang team form, injuries, schedule strength, at head-to-head records. Ang mga prediction market ay may malakas na track record ng accuracy, na kadalasang mas mahusay kaysa sa tradisyonal na sources sa pamamagitan ng pagsalamin sa pinakabagong impormasyon habang lumilitaw ito. Bisitahin ang accuracy page sa Polymarket para sa pinakabagong accuracy metrics sa iba't ibang yugto ng panahon.

Maraming factor ang maaaring magpakilos ng odds ng Kraken sa Polymarket. Kasama sa pinaka-impactful ang kamakailang resulta at form, injury reports at lineup changes, schedule context (regular season vs. playoffs), head-to-head history laban sa partikular na kalaban, at home vs. away performance. Ini-incorporate ng mga trader ang lahat ng mga variable na ito sa presyo, kaya naman maaaring mabilis na mag-shift ang odds kapag may bagong impormasyon tulad ng pag-rule out ng key player na available.

Oo. Ang pahinang ito ay libreng resource para sa pagsubaybay ng game results, win rate, at live market odds ng Kraken — walang kinakailangang account o trade. Maaari mong i-monitor kung paano nagba-shift ang odds sa real-time bilang paraan ng pag-gauge ng market sentiment sa mga paparating na laro ng Kraken. Kung magdesisyon kang mag-trade sa ibang pagkakataon, maaari kang mag-sign up at mag-fund ng iyong account anumang oras.

Mag-sign up para sa libreng Polymarket account at i-fund ito gamit ang crypto, credit o debit card, o bank transfer. Pagkatapos bumalik sa pahinang ito, pumili ng anumang aktibong Kraken market, piliin ang panig na gusto mong i-trade, ilagay ang iyong halaga, at kumpirmahin. Makikita ang iyong posisyon sa iyong portfolio, at maaari kang magbenta anumang oras bago ma-resolve ang market.

Sa Polymarket, ang presyo ng bawat panig sa isang market ay kumakatawan sa implied probability ng market. Ang presyong 65¢ para sa SEA sa moneyline ay nangangahulugang kolektibong naniniwala ang mga trader na may halos 65% na tsansa na mananalo ang Kraken sa larong iyon. Kung bumili ka ng SEA shares sa 65¢ at manalo sila, makakatanggap ka ng $1 per share — isang kita na 35¢ per share. Kung matalo sila, ang mga share na iyon ay nagkakahalaga ng $0. Nagba-shift ang mga presyo sa real-time habang lumilitaw ang bagong impormasyon at ina-update ng mga trader ang kanilang mga posisyon.

Ang Polymarket ang pinakamalaking prediction market sa mundo, kung saan maaari kang manatiling informed at mag-trade sa real-world events. Bumibili at nagbebenta ang mga trader ng shares sa mga outcome sa pulitika, sports, crypto, finance, tech, kultura, at esports — kasama ang NHL games para sa mga team tulad ng Kraken. Ang mga presyo ay sumasalamin sa real-time, crowd-sourced probabilities na sinusuportahan ng tunay na pera, na nag-aalok ng transparent, market-driven alternative sa tradisyonal na odds sources. Bisitahin ang polymarket.com para i-explore ang lahat ng available markets.

Na-update Oct 12, 2026 3:05 am ET