Skip to main content

Para mag-trade sa US, pumunta sa polymarket.us

Sports·NHL·Devils
Devils

Devils NHL Hockey Odds 2026

NJ|22 manlalaro
Trading Volume$68.5M
Mga Aktibong Market55
Win Rate64%
Record9-5

Roster ng Manlalaro

Aktibo

ManlalaroPangalan
D
Dougie Hamilton
#7
B
Brett Pesce
#22
C
Connor Brown
#16
J
Jake Allen
#34
C
Connor Hellebuyck
#37
A
Anthony Mantha
#39
E
Evan Rodrigues
#17
J
Jonas Siegenthaler
#71
B
Brenden Dillon
#5
T
Timo Meier
#28
J
Jesper Bratt
#63
N
Nico Hischier
#13
C
Cody Glass
#12
J
Jesper Boqvist
#70
J
Johnathan Kovacevic
#8
D
Declan Chisholm
#47
J
Jack Hughes
#86
L
Luke Evangelista
#77
L
Luke Hughes
#43
R
Remi Poirier
#1
A
Arseniy Gritsyuk
#81
A
Amadeus Lombardi
#93

Player Stats

Skaters

PlayerGAPTS+/-PIMSOGHIT
Jack Hughes6101670540
Jesper Bratt21012602817
Arseniy Gritsyuk8412803513
Nico Hischier729423313
Luke Evangelista35816288
Luke Hughes52778365
Dougie Hamilton156103512
Anthony Mantha336-17178
Jesper Boqvist426301814
Brett Pesce145138135
Evan Rodrigues235-361720
Timo Meier145-184928

Goalies

PlayerWLSOGAASV%
Jake Allen5303.120.887

Team Stats

New Jersey Devils

14 GP
G/G3.4
A/G5.1
SOG/G32.6
PPG7
PIM78
HIT/G16.6
BLK/G11.7

Kasaysayan ng Match

PetsaMatchScore
Oct 3Devils vs Golden Knights5–2W
Oct 1Devils vs Avalanche2–5L
Sep 30Devils vs Stars5–1W
Sep 27Devils vs Kings3–1W
Sep 25Devils vs Ducks4–1W
Sep 23Devils vs Avalanche4–3W
Sep 20Devils vs Capitals2–4L
Sep 18Devils vs Rangers7–1W
Sep 16Devils vs Red Wings5–4W

Lahat ng Markets

Devils Markets
Devils vs. Blue JacketsDevils54%Blue Jackets47%
Devils vs. Blue Jackets: O/U 4.5Over77%Under23%
Devils vs. Blue Jackets: O/U 5.5Over56%Under45%
Devils vs. Blue Jackets: O/U 6.5Over45%Under56%
Devils vs. Blue Jackets: O/U 7.5Over25%Under76%
Blue Jackets vs. DevilsBlue Jackets41%Devils60%
Blue Jackets vs. Devils: O/U 4.5Over77%Under23%
Blue Jackets vs. Devils: O/U 5.5Over56%Under45%
Blue Jackets vs. Devils: O/U 6.5Over45%Under56%
Blue Jackets vs. Devils: O/U 7.5Over26%Under75%
Devils vs. BluesDevils52%Blues49%
Devils vs. Blues: O/U 4.5Over78%Under22%
Devils vs. Blues: O/U 5.5Over57%Under43%
Devils vs. Blues: O/U 6.5Over46%Under55%
Devils vs. Blues: O/U 7.5Over26%Under75%
Canadiens vs. DevilsCanadiens46%Devils55%
Canadiens vs. Devils: O/U 4.5Over78%Under22%
Canadiens vs. Devils: O/U 5.5Over57%Under43%
Canadiens vs. Devils: O/U 6.5Over46%Under55%
Canadiens vs. Devils: O/U 7.5Over25%Under75%
Devils vs. CapitalsDevils49%Capitals52%
Devils vs. Capitals: O/U 4.5Over79%Under21%
Devils vs. Capitals: O/U 5.5Over60%Under41%
Devils vs. Capitals: O/U 6.5Over49%Under52%
Devils vs. Capitals: O/U 7.5Over27%Under74%
Capitals vs. DevilsCapitals46%Devils54%
Capitals vs. Devils: O/U 4.5Over79%Under22%
Capitals vs. Devils: O/U 5.5Over59%Under42%
Capitals vs. Devils: O/U 6.5Over49%Under52%
Capitals vs. Devils: O/U 7.5Over30%Under71%
Devils vs. JetsDevils54%Jets46%
Devils vs. Jets: O/U 4.5Over77%Under23%
Devils vs. Jets: O/U 5.5Over53%Under47%
Devils vs. Jets: O/U 6.5Over42%Under58%
Devils vs. Jets: O/U 7.5Over26%Under75%
Devils vs. Maple LeafsDevils47%Maple Leafs54%
Devils vs. Maple Leafs: O/U 4.5Over80%Under20%
Devils vs. Maple Leafs: O/U 5.5Over64%Under37%
Devils vs. Maple Leafs: O/U 6.5Over53%Under47%
Devils vs. Maple Leafs: O/U 7.5Over34%Under66%
Devils vs. IslandersDevils51%Islanders49%
Devils vs. Islanders: O/U 4.5Over77%Under23%
Devils vs. Islanders: O/U 5.5Over56%Under44%
Devils vs. Islanders: O/U 6.5Over45%Under56%
Devils vs. Islanders: O/U 7.5Over24%Under76%
Blues vs. DevilsBlues40%Devils60%
Blues vs. Devils: O/U 4.5Over78%Under23%
Blues vs. Devils: O/U 5.5Over55%Under46%
Blues vs. Devils: O/U 6.5Over43%Under57%
Blues vs. Devils: O/U 7.5Over26%Under75%
Oilers vs. DevilsOilers44%Devils56%
Oilers vs. Devils: O/U 4.5Over80%Under20%
Oilers vs. Devils: O/U 5.5Over64%Under36%
Oilers vs. Devils: O/U 6.5Over55%Under46%
Oilers vs. Devils: O/U 7.5Over34%Under67%

Tungkol sa Devils

Mga Madalas na Tanong

Kasalukuyang nag-ho-host ang Polymarket ng 55 aktibong markets para sa Devils (NJ) na may higit $68.5M sa kabuuang trading volume. Maaari kang mag-trade sa game winners (moneyline), spreads, totals (over/under), at iba pang markets sa lahat ng kanilang paparating na laro. Ang bawat market ay naka-presyo bilang implied probability — halimbawa, ang presyong 65¢ ay nangangahulugang kolektibong naniniwala ang mga trader na may 65% na tsansa ng outcome na iyon. Mga bagong market ang idinadadagdag habang umuusad ang schedule ng Devils.

Batay sa kanilang kamakailang mga laro, ang Devils ay may 64% win rate na may record na 9-5. Maaari mong tingnan ang kanilang buong game-by-game results sa pahinang ito, kasama ang mga score, kalaban, at konteksto. Ang kamakailang form ay isa sa mga pinakamalakas na factor na nag-i-influence sa market odds — ang isang team na nasa winning streak ay karaniwang makakakita ng mas mataas na implied probabilities, habang ang isang losing run ay kadalasang nagba-shift ng odds laban sa kanila.

Ang bawat NHL market sa Polymarket ay structured bilang yes/no na tanong — halimbawa, "Mananalo ba ang Devils?" Bumibili ka ng shares sa "Yes" o "No" sa kasalukuyang market price, na sumasalamin sa crowd-sourced implied probability. Kung tama ang iyong panig kapag natapos ang laro, nagbabayad ang iyong shares ng $1 bawat isa. Kung mali, nagbabayad ang mga ito ng $0. Maaari ka ring magbenta ng iyong shares anumang oras bago matapos ang laro para i-lock in ang kita o bawasan ang pagkalugi. Nag-a-update ang mga presyo sa real-time habang tumutugon ang mga trader sa mga balita tulad ng injury reports, lineup changes, at iba pang developments.

Lahat ng Devils markets ay nire-resolve batay sa opisyal na game results, kasama ang overtime o extra periods kung applicable. Ang moneyline markets ay nire-resolve batay sa pinal na resulta ng laro. Ang spread markets ay nire-resolve batay sa pinal na margin kumpara sa posted line. Ang totals (over/under) ay nire-resolve batay sa combined final score. Maaari mong tingnan ang Rules sa anumang individual market page para makita ang eksaktong resolution criteria, kasama kung paano hina-handle ang mga postponement o cancellation.

Ang Polymarket odds ay itinatakda ng mga tunay na trader na naglalagay ng tunay na pera sa kanilang mga posisyon, na may tendensiyang mag-produce ng well-calibrated probabilities. Sa higit $68.5M na na-trade sa Devils markets lang, pinagsasama-sama ng mga presyong ito ang kolektibong kaalaman ng mga kalahok na malapit na sinusundan ang NHL — na factor-in ang team form, injuries, schedule strength, at head-to-head records. Ang mga prediction market ay may malakas na track record ng accuracy, na kadalasang mas mahusay kaysa sa tradisyonal na sources sa pamamagitan ng pagsalamin sa pinakabagong impormasyon habang lumilitaw ito. Bisitahin ang accuracy page sa Polymarket para sa pinakabagong accuracy metrics sa iba't ibang yugto ng panahon.

Maraming factor ang maaaring magpakilos ng odds ng Devils sa Polymarket. Kasama sa pinaka-impactful ang kamakailang resulta at form, injury reports at lineup changes, schedule context (regular season vs. playoffs), head-to-head history laban sa partikular na kalaban, at home vs. away performance. Ini-incorporate ng mga trader ang lahat ng mga variable na ito sa presyo, kaya naman maaaring mabilis na mag-shift ang odds kapag may bagong impormasyon tulad ng pag-rule out ng key player na available.

Oo. Ang pahinang ito ay libreng resource para sa pagsubaybay ng game results, win rate, at live market odds ng Devils — walang kinakailangang account o trade. Maaari mong i-monitor kung paano nagba-shift ang odds sa real-time bilang paraan ng pag-gauge ng market sentiment sa mga paparating na laro ng Devils. Kung magdesisyon kang mag-trade sa ibang pagkakataon, maaari kang mag-sign up at mag-fund ng iyong account anumang oras.

Mag-sign up para sa libreng Polymarket account at i-fund ito gamit ang crypto, credit o debit card, o bank transfer. Pagkatapos bumalik sa pahinang ito, pumili ng anumang aktibong Devils market, piliin ang panig na gusto mong i-trade, ilagay ang iyong halaga, at kumpirmahin. Makikita ang iyong posisyon sa iyong portfolio, at maaari kang magbenta anumang oras bago ma-resolve ang market.

Sa Polymarket, ang presyo ng bawat panig sa isang market ay kumakatawan sa implied probability ng market. Ang presyong 65¢ para sa NJ sa moneyline ay nangangahulugang kolektibong naniniwala ang mga trader na may halos 65% na tsansa na mananalo ang Devils sa larong iyon. Kung bumili ka ng NJ shares sa 65¢ at manalo sila, makakatanggap ka ng $1 per share — isang kita na 35¢ per share. Kung matalo sila, ang mga share na iyon ay nagkakahalaga ng $0. Nagba-shift ang mga presyo sa real-time habang lumilitaw ang bagong impormasyon at ina-update ng mga trader ang kanilang mga posisyon.

Ang Polymarket ang pinakamalaking prediction market sa mundo, kung saan maaari kang manatiling informed at mag-trade sa real-world events. Bumibili at nagbebenta ang mga trader ng shares sa mga outcome sa pulitika, sports, crypto, finance, tech, kultura, at esports — kasama ang NHL games para sa mga team tulad ng Devils. Ang mga presyo ay sumasalamin sa real-time, crowd-sourced probabilities na sinusuportahan ng tunay na pera, na nag-aalok ng transparent, market-driven alternative sa tradisyonal na odds sources. Bisitahin ang polymarket.com para i-explore ang lahat ng available markets.

Na-update Oct 30, 2026 11:02 pm ET