Skip to main content

Para mag-trade sa US, pumunta sa polymarket.us

Sports·NBA·Wizards
Wizards

Wizards NBA Basketball Odds 2026

WAS|18 manlalaro
Trading Volume$201.9M
Mga Aktibong Market112
Win Rate40%
Record2-3

Roster ng Manlalaro

Aktibo

ManlalaroPangalan
A
Anthony Davis
#23
K
Khris Middleton
#22
T
Trae Young
#3
D
Deandre Ayton
#8
A
Anthony Gill
#16
T
Tre Mann
#1
J
Justin Champagnie
#9
B
Bilal Coulibaly
#0
T
Tristan Vukcevic
#0
K
Kyshawn George
#18
B
Bub Carrington
#7
A
Alexandre Sarr
#20
R
Reece Beekman
#26
T
Tre Johnson
#12
W
Will Riley
#27
J
Jamir Watkins
#5
A
AJ Dybantsa
#4
F
Felix Okpara
#34

Player Stats

PlayerPPGRPGAPGSPGBPGFG%3P%FT%
Anthony Davis21.88.42.41.2144.135.377.8
Trae Young20.63.210.40.6038.42786
Kyshawn George15.84.64.60.61.446.91983.3
Alexandre Sarr10.652.61.21.256.823.172.7
Bilal Coulibaly9.83.80.41.8155.923.180
Deandre Ayton6.24.40.60.20.478.9050
Bub Carrington6.212.20.6033.338.1100

Team Stats

Washington Wizards

5 GP
PPG113.6
RPG40
APG25.8
SPG7.4
BPG5.6
TOV13.6
FG%48
3P%28.5
FT%83.1

Kasaysayan ng Match

PetsaMatchScore
Oct 22Wizards vs Cavaliers111–121L
Oct 20Wizards vs Hornets103–110L
Oct 18Wizards vs Bulls124–120W
Oct 17Wizards vs Raptors102–112L
Oct 15Wizards vs Bucks128–116W
Oct 10Wizards vs Pelicans106–107L
Oct 6Wizards vs Nets122–131L
Oct 4Wizards vs Pistons114–108W
Oct 2Wizards vs Knicks111–109W
Apr 6Wizards vs Cavaliers117–130L
Apr 4Wizards vs Heat117–140L
Apr 3Wizards vs Bulls108–119L
Apr 1Wizards vs Bulls98–129L
Mar 30Wizards vs Nets115–121L
Mar 29Wizards vs Heat136–152L
Mar 26Wizards vs 76ers131–153L
Mar 24Wizards vs Lakers101–120L

Lahat ng Markets

Wizards Markets
Hawks vs. WizardsHawks52%Wizards49%
Hawks vs. Wizards: Team to Score FirstHawks50%Wizards51%
Hawks vs. Wizards: Odd/Even ScoreOdd50%Even51%
Hawks vs. Wizards: Overtime?Yes50%No50%
Hawks vs. Wizards: Race to 10 PointsHawks50%Wizards51%
Hawks vs. Wizards: Race to 20 PointsHawks50%Wizards51%
Hawks vs. Wizards: Race to 30 PointsHawks50%Wizards51%
Wizards vs. MagicWizards53%Magic48%
Wizards vs. Magic: Team to Score FirstWizards50%Magic51%
Wizards vs. Magic: Odd/Even ScoreOdd50%Even51%
Wizards vs. Magic: Overtime?Yes50%No50%
Wizards vs. Magic: Race to 10 PointsWizards50%Magic51%
Wizards vs. Magic: Race to 20 PointsWizards50%Magic51%
Wizards vs. Magic: Race to 30 PointsWizards50%Magic51%
Hornets vs. WizardsHornets49%Wizards52%
Hornets vs. Wizards: Team to Score FirstHornets50%Wizards51%
Hornets vs. Wizards: Odd/Even ScoreOdd50%Even51%
Hornets vs. Wizards: Overtime?Yes50%No50%
Hornets vs. Wizards: Race to 10 PointsHornets50%Wizards51%
Hornets vs. Wizards: Race to 20 PointsHornets50%Wizards51%
Hornets vs. Wizards: Race to 30 PointsHornets50%Wizards51%
Spread: Hornets (-1.5)Hornets28%Wizards73%
Hornets vs. Wizards: O/U 223.5Over49%Under51%
Spread: Hornets (-10.5)Hornets49%Wizards52%
Spread: Hornets (-12.5)Hornets49%Wizards52%
Spread: Hornets (-14.5)Hornets49%Wizards52%
Spread: Hornets (-16.5)Hornets49%Wizards52%
Spread: Hornets (-18.5)Hornets49%Wizards52%
Spread: Hornets (-20.5)Hornets49%Wizards52%
Spread: Hornets (-22.5)Hornets49%Wizards52%
Spread: Hornets (-24.5)Hornets49%Wizards52%
Spread: Hornets (-26.5)Hornets49%Wizards52%
Spread: Hornets (-28.5)Hornets49%Wizards52%
Spread: Hornets (-2.5)Hornets50%Wizards51%
Spread: Hornets (-3.5)Hornets50%Wizards51%
Spread: Hornets (-4.5)Hornets63%Wizards38%
Spread: Hornets (-5.5)Hornets61%Wizards40%
Spread: Hornets (-6.5)Hornets50%Wizards51%
Spread: Hornets (-8.5)Hornets49%Wizards52%
Spread: Wizards (-11.5)Wizards49%Hornets52%
Spread: Wizards (-13.5)Wizards49%Hornets52%
Spread: Wizards (-15.5)Wizards49%Hornets52%
Spread: Wizards (-17.5)Wizards49%Hornets52%
Spread: Wizards (-19.5)Wizards49%Hornets52%
Spread: Wizards (-1.5)Wizards49%Hornets52%
Spread: Wizards (-21.5)Wizards49%Hornets52%
Spread: Wizards (-23.5)Wizards49%Hornets52%
Spread: Wizards (-25.5)Wizards49%Hornets52%
Spread: Wizards (-27.5)Wizards49%Hornets52%
Spread: Wizards (-2.5)Wizards50%Hornets51%
Spread: Wizards (-3.5)Wizards49%Hornets52%
Spread: Wizards (-4.5)Wizards50%Hornets51%
Spread: Wizards (-5.5)Wizards48%Hornets52%
Spread: Wizards (-7.5)Wizards61%Hornets39%
Spread: Wizards (-9.5)Wizards57%Hornets43%
Hornets vs. Wizards: O/U 195.5Over50%Under50%
Hornets vs. Wizards: O/U 197.5Over50%Under50%
Hornets vs. Wizards: O/U 199.5Over50%Under50%
Hornets vs. Wizards: O/U 201.5Over50%Under51%
Hornets vs. Wizards: O/U 203.5Over50%Under50%
Hornets vs. Wizards: O/U 205.5Over50%Under50%
Hornets vs. Wizards: O/U 207.5Over50%Under50%
Hornets vs. Wizards: O/U 209.5Over50%Under50%
Hornets vs. Wizards: O/U 211.5Over50%Under50%
Hornets vs. Wizards: O/U 213.5Over50%Under51%
Hornets vs. Wizards: O/U 215.5Over50%Under50%
Hornets vs. Wizards: O/U 217.5Over50%Under50%
Hornets vs. Wizards: O/U 219.5Over68%Under32%
Hornets vs. Wizards: O/U 221.5Over65%Under35%
Hornets vs. Wizards: O/U 225.5Over65%Under36%
Hornets vs. Wizards: O/U 227.5Over41%Under60%
Hornets vs. Wizards: O/U 229.5Over31%Under69%
Hornets vs. Wizards: O/U 231.5Over50%Under51%
Hornets vs. Wizards: O/U 233.5Over50%Under51%
Hornets vs. Wizards: O/U 235.5Over50%Under50%
Hornets vs. Wizards: O/U 237.5Over50%Under50%
Hornets vs. Wizards: O/U 239.5Over50%Under50%
Hornets vs. Wizards: O/U 241.5Over50%Under50%
Hornets vs. Wizards: O/U 243.5Over49%Under51%

Tungkol sa Wizards

Mga Madalas na Tanong

Kasalukuyang nag-ho-host ang Polymarket ng 112 aktibong markets para sa Wizards (WAS) na may higit $201.9M sa kabuuang trading volume. Maaari kang mag-trade sa game winners (moneyline), spreads, totals (over/under), at iba pang markets sa lahat ng kanilang paparating na laro. Ang bawat market ay naka-presyo bilang implied probability — halimbawa, ang presyong 65¢ ay nangangahulugang kolektibong naniniwala ang mga trader na may 65% na tsansa ng outcome na iyon. Mga bagong market ang idinadadagdag habang umuusad ang schedule ng Wizards.

Batay sa kanilang kamakailang mga laro, ang Wizards ay may 40% win rate na may record na 2-3. Maaari mong tingnan ang kanilang buong game-by-game results sa pahinang ito, kasama ang mga score, kalaban, at konteksto. Ang kamakailang form ay isa sa mga pinakamalakas na factor na nag-i-influence sa market odds — ang isang team na nasa winning streak ay karaniwang makakakita ng mas mataas na implied probabilities, habang ang isang losing run ay kadalasang nagba-shift ng odds laban sa kanila.

Ang bawat NBA market sa Polymarket ay structured bilang yes/no na tanong — halimbawa, "Mananalo ba ang Wizards?" Bumibili ka ng shares sa "Yes" o "No" sa kasalukuyang market price, na sumasalamin sa crowd-sourced implied probability. Kung tama ang iyong panig kapag natapos ang laro, nagbabayad ang iyong shares ng $1 bawat isa. Kung mali, nagbabayad ang mga ito ng $0. Maaari ka ring magbenta ng iyong shares anumang oras bago matapos ang laro para i-lock in ang kita o bawasan ang pagkalugi. Nag-a-update ang mga presyo sa real-time habang tumutugon ang mga trader sa mga balita tulad ng injury reports, lineup changes, at iba pang developments.

Lahat ng Wizards markets ay nire-resolve batay sa opisyal na game results, kasama ang overtime o extra periods kung applicable. Ang moneyline markets ay nire-resolve batay sa pinal na resulta ng laro. Ang spread markets ay nire-resolve batay sa pinal na margin kumpara sa posted line. Ang totals (over/under) ay nire-resolve batay sa combined final score. Maaari mong tingnan ang Rules sa anumang individual market page para makita ang eksaktong resolution criteria, kasama kung paano hina-handle ang mga postponement o cancellation.

Ang Polymarket odds ay itinatakda ng mga tunay na trader na naglalagay ng tunay na pera sa kanilang mga posisyon, na may tendensiyang mag-produce ng well-calibrated probabilities. Sa higit $201.9M na na-trade sa Wizards markets lang, pinagsasama-sama ng mga presyong ito ang kolektibong kaalaman ng mga kalahok na malapit na sinusundan ang NBA — na factor-in ang team form, injuries, schedule strength, at head-to-head records. Ang mga prediction market ay may malakas na track record ng accuracy, na kadalasang mas mahusay kaysa sa tradisyonal na sources sa pamamagitan ng pagsalamin sa pinakabagong impormasyon habang lumilitaw ito. Bisitahin ang accuracy page sa Polymarket para sa pinakabagong accuracy metrics sa iba't ibang yugto ng panahon.

Maraming factor ang maaaring magpakilos ng odds ng Wizards sa Polymarket. Kasama sa pinaka-impactful ang kamakailang resulta at form, injury reports at lineup changes, schedule context (regular season vs. playoffs), head-to-head history laban sa partikular na kalaban, at home vs. away performance. Ini-incorporate ng mga trader ang lahat ng mga variable na ito sa presyo, kaya naman maaaring mabilis na mag-shift ang odds kapag may bagong impormasyon tulad ng pag-rule out ng key player na available.

Oo. Ang pahinang ito ay libreng resource para sa pagsubaybay ng game results, win rate, at live market odds ng Wizards — walang kinakailangang account o trade. Maaari mong i-monitor kung paano nagba-shift ang odds sa real-time bilang paraan ng pag-gauge ng market sentiment sa mga paparating na laro ng Wizards. Kung magdesisyon kang mag-trade sa ibang pagkakataon, maaari kang mag-sign up at mag-fund ng iyong account anumang oras.

Mag-sign up para sa libreng Polymarket account at i-fund ito gamit ang crypto, credit o debit card, o bank transfer. Pagkatapos bumalik sa pahinang ito, pumili ng anumang aktibong Wizards market, piliin ang panig na gusto mong i-trade, ilagay ang iyong halaga, at kumpirmahin. Makikita ang iyong posisyon sa iyong portfolio, at maaari kang magbenta anumang oras bago ma-resolve ang market.

Sa Polymarket, ang presyo ng bawat panig sa isang market ay kumakatawan sa implied probability ng market. Ang presyong 65¢ para sa WAS sa moneyline ay nangangahulugang kolektibong naniniwala ang mga trader na may halos 65% na tsansa na mananalo ang Wizards sa larong iyon. Kung bumili ka ng WAS shares sa 65¢ at manalo sila, makakatanggap ka ng $1 per share — isang kita na 35¢ per share. Kung matalo sila, ang mga share na iyon ay nagkakahalaga ng $0. Nagba-shift ang mga presyo sa real-time habang lumilitaw ang bagong impormasyon at ina-update ng mga trader ang kanilang mga posisyon.

Ang Polymarket ang pinakamalaking prediction market sa mundo, kung saan maaari kang manatiling informed at mag-trade sa real-world events. Bumibili at nagbebenta ang mga trader ng shares sa mga outcome sa pulitika, sports, crypto, finance, tech, kultura, at esports — kasama ang NBA games para sa mga team tulad ng Wizards. Ang mga presyo ay sumasalamin sa real-time, crowd-sourced probabilities na sinusuportahan ng tunay na pera, na nag-aalok ng transparent, market-driven alternative sa tradisyonal na odds sources. Bisitahin ang polymarket.com para i-explore ang lahat ng available markets.

Na-update Oct 29, 2026 2:40 pm ET