Skip to main content

Para mag-trade sa US, pumunta sa polymarket.us

Sports·MLB·Milwaukee Brewers
Milwaukee Brewers

Brewers MLB Baseball Odds 2026

MIL|25 manlalaro
Trading Volume$211.8M
Mga Aktibong Market15
Win Rate64%
Record103-59

Roster ng Manlalaro

Aktibo

ManlalaroPangalan
C
Christian Yelich
#22
G
Gary Sánchez
#99
A
Antonio Senzatela
#49
J
Jake Bauers
#9
D
Dustin May
#21
J
JoJo Romero
#33
D
DL Hall
#37
G
Garrett Mitchell
#5
W
William Contreras
#24
T
Trevor Megill
#29
A
Aaron Ashby
#26
B
Brice Turang
#2
J
Joey Ortiz
#3
A
Andrew Vaughn
#28
D
David Hamilton
#6
S
Shane Drohan
#55
K
Kyle Harrison
#52
J
Jackson Chourio
#11
S
Sal Frelick
#10
R
Robert Gasser
#54
L
Logan Henderson
#43
C
Chad Patrick
#39
A
Abner Uribe
#45
L
Luis Lara
#18
J
Jacob Misiorowski
#32

Player Stats

Hitters

PlayerAVGHRRBIRSBOPS
Brice Turang0.26821100102190.816
Jake Bauers0.266268693110.873
William Contreras0.27018948210.758
Jackson Chourio0.291257596230.838
Garrett Mitchell0.262116574140.770
Christian Yelich0.235125969110.693
Joey Ortiz0.2709474990.730
Gary Sánchez0.20912383700.771
Andrew Vaughn0.3066433300.834
Sal Frelick0.2304403670.614

Pitchers

PlayerWLERASOIPSV
Jacob Misiorowski1651.80174.70
Dustin May794.70145.70
Shane Drohan754.190124.72
Kyle Harrison1154.20115.70
Robert Gasser553.870109.30

Team Stats

Milwaukee Brewers

162 GP
AVG0.258
HR154
RBI788
R832
SB162
OPS0.744
ERA3.52

Lahat ng Markets

Milwaukee Brewers Markets
Los Angeles Dodgers vs. Milwaukee BrewersLos Angeles Dodgers38%Milwaukee Brewers62%
Will there be a run scored in the first inning?: Los Angeles Dodgers vs. Milwaukee BrewersYes50%No51%
Milwaukee Brewers vs. Los Angeles DodgersMilwaukee Brewers51%Los Angeles Dodgers49%
Will there be a run scored in the first inning?: Milwaukee Brewers vs. Los Angeles DodgersYes50%No51%
Milwaukee Brewers vs. Los Angeles DodgersMilwaukee Brewers45%Los Angeles Dodgers55%
Will there be a run scored in the first inning?: Milwaukee Brewers vs. Los Angeles DodgersYes52%No49%
Milwaukee Brewers vs. Los Angeles DodgersMilwaukee Brewers39%Los Angeles Dodgers62%
Will there be a run scored in the first inning?: Milwaukee Brewers vs. Los Angeles DodgersYes46%No55%
Spread: Los Angeles Dodgers (-1.5)Los Angeles Dodgers42%Milwaukee Brewers58%
Milwaukee Brewers vs. Los Angeles Dodgers: O/U 7.5Over49%Under51%
Spread: Los Angeles Dodgers (-2.5)Los Angeles Dodgers32%Milwaukee Brewers69%
Spread: Milwaukee Brewers (-1.5)Milwaukee Brewers27%Los Angeles Dodgers73%
Spread: Milwaukee Brewers (-2.5)Milwaukee Brewers19%Los Angeles Dodgers82%
Milwaukee Brewers vs. Los Angeles Dodgers: O/U 6.5Over61%Under39%
Milwaukee Brewers vs. Los Angeles Dodgers: O/U 8.5Over41%Under59%
1st 5 Innings Spread: Los Angeles Dodgers (-1.5)Los Angeles Dodgers36%Milwaukee Brewers64%
1st 5 Innings Spread: Milwaukee Brewers (-1.5)Milwaukee Brewers19%Los Angeles Dodgers81%
Milwaukee Brewers vs. Los Angeles Dodgers: 1st 5 Innings O/U 2.5Over73%Under28%
Milwaukee Brewers vs. Los Angeles Dodgers: 1st 5 Innings O/U 3.5Over60%Under40%
Milwaukee Brewers vs. Los Angeles Dodgers: 1st 5 Innings O/U 4.5Over47%Under54%
Milwaukee Brewers vs. Los Angeles Dodgers: 1st 5 Innings O/U 5.5Over34%Under66%
Milwaukee Brewers vs. Los Angeles Dodgers: 1st 5 Innings O/U 6.5Over25%Under75%
Will the game go to extra innings?: Milwaukee Brewers vs. Los Angeles DodgersYes50%No50%
Milwaukee Brewers Team Total: O/U 1.5Over75%Under26%
Milwaukee Brewers Team Total: O/U 2.5Over77%Under23%
Milwaukee Brewers Team Total: O/U 3.5Over44%Under56%
Milwaukee Brewers Team Total: O/U 4.5Over31%Under69%
Milwaukee Brewers Team Total: O/U 5.5Over22%Under78%
Los Angeles Dodgers Team Total: O/U 2.5Over66%Under35%
Los Angeles Dodgers Team Total: O/U 3.5Over57%Under43%
Los Angeles Dodgers Team Total: O/U 4.5Over44%Under56%
Los Angeles Dodgers Team Total: O/U 5.5Over31%Under69%
Los Angeles Dodgers Team Total: O/U 6.5Over22%Under79%

Tungkol sa Milwaukee Brewers

Mga Madalas na Tanong

Kasalukuyang nag-ho-host ang Polymarket ng 15 aktibong markets para sa Milwaukee Brewers (MIL) na may higit $211.8M sa kabuuang trading volume. Maaari kang mag-trade sa game winners (moneyline), spreads, totals (over/under), at iba pang markets sa lahat ng kanilang paparating na laro. Ang bawat market ay naka-presyo bilang implied probability — halimbawa, ang presyong 65¢ ay nangangahulugang kolektibong naniniwala ang mga trader na may 65% na tsansa ng outcome na iyon. Mga bagong market ang idinadadagdag habang umuusad ang schedule ng Milwaukee Brewers.

Batay sa kanilang kamakailang mga laro, ang Milwaukee Brewers ay may 64% win rate na may record na 103-59. Maaari mong tingnan ang kanilang buong game-by-game results sa pahinang ito, kasama ang mga score, kalaban, at konteksto. Ang kamakailang form ay isa sa mga pinakamalakas na factor na nag-i-influence sa market odds — ang isang team na nasa winning streak ay karaniwang makakakita ng mas mataas na implied probabilities, habang ang isang losing run ay kadalasang nagba-shift ng odds laban sa kanila.

Ang bawat MLB market sa Polymarket ay structured bilang yes/no na tanong — halimbawa, "Mananalo ba ang Milwaukee Brewers?" Bumibili ka ng shares sa "Yes" o "No" sa kasalukuyang market price, na sumasalamin sa crowd-sourced implied probability. Kung tama ang iyong panig kapag natapos ang laro, nagbabayad ang iyong shares ng $1 bawat isa. Kung mali, nagbabayad ang mga ito ng $0. Maaari ka ring magbenta ng iyong shares anumang oras bago matapos ang laro para i-lock in ang kita o bawasan ang pagkalugi. Nag-a-update ang mga presyo sa real-time habang tumutugon ang mga trader sa mga balita tulad ng injury reports, lineup changes, at iba pang developments.

Lahat ng Milwaukee Brewers markets ay nire-resolve batay sa opisyal na game results, kasama ang overtime o extra periods kung applicable. Ang moneyline markets ay nire-resolve batay sa pinal na resulta ng laro. Ang spread markets ay nire-resolve batay sa pinal na margin kumpara sa posted line. Ang totals (over/under) ay nire-resolve batay sa combined final score. Maaari mong tingnan ang Rules sa anumang individual market page para makita ang eksaktong resolution criteria, kasama kung paano hina-handle ang mga postponement o cancellation.

Ang Polymarket odds ay itinatakda ng mga tunay na trader na naglalagay ng tunay na pera sa kanilang mga posisyon, na may tendensiyang mag-produce ng well-calibrated probabilities. Sa higit $211.8M na na-trade sa Milwaukee Brewers markets lang, pinagsasama-sama ng mga presyong ito ang kolektibong kaalaman ng mga kalahok na malapit na sinusundan ang MLB — na factor-in ang team form, injuries, schedule strength, at head-to-head records. Ang mga prediction market ay may malakas na track record ng accuracy, na kadalasang mas mahusay kaysa sa tradisyonal na sources sa pamamagitan ng pagsalamin sa pinakabagong impormasyon habang lumilitaw ito. Bisitahin ang accuracy page sa Polymarket para sa pinakabagong accuracy metrics sa iba't ibang yugto ng panahon.

Maraming factor ang maaaring magpakilos ng odds ng Milwaukee Brewers sa Polymarket. Kasama sa pinaka-impactful ang kamakailang resulta at form, injury reports at lineup changes, schedule context (regular season vs. playoffs), head-to-head history laban sa partikular na kalaban, at home vs. away performance. Ini-incorporate ng mga trader ang lahat ng mga variable na ito sa presyo, kaya naman maaaring mabilis na mag-shift ang odds kapag may bagong impormasyon tulad ng pag-rule out ng key player na available.

Oo. Ang pahinang ito ay libreng resource para sa pagsubaybay ng game results, win rate, at live market odds ng Milwaukee Brewers — walang kinakailangang account o trade. Maaari mong i-monitor kung paano nagba-shift ang odds sa real-time bilang paraan ng pag-gauge ng market sentiment sa mga paparating na laro ng Milwaukee Brewers. Kung magdesisyon kang mag-trade sa ibang pagkakataon, maaari kang mag-sign up at mag-fund ng iyong account anumang oras.

Mag-sign up para sa libreng Polymarket account at i-fund ito gamit ang crypto, credit o debit card, o bank transfer. Pagkatapos bumalik sa pahinang ito, pumili ng anumang aktibong Milwaukee Brewers market, piliin ang panig na gusto mong i-trade, ilagay ang iyong halaga, at kumpirmahin. Makikita ang iyong posisyon sa iyong portfolio, at maaari kang magbenta anumang oras bago ma-resolve ang market.

Sa Polymarket, ang presyo ng bawat panig sa isang market ay kumakatawan sa implied probability ng market. Ang presyong 65¢ para sa MIL sa moneyline ay nangangahulugang kolektibong naniniwala ang mga trader na may halos 65% na tsansa na mananalo ang Milwaukee Brewers sa larong iyon. Kung bumili ka ng MIL shares sa 65¢ at manalo sila, makakatanggap ka ng $1 per share — isang kita na 35¢ per share. Kung matalo sila, ang mga share na iyon ay nagkakahalaga ng $0. Nagba-shift ang mga presyo sa real-time habang lumilitaw ang bagong impormasyon at ina-update ng mga trader ang kanilang mga posisyon.

Ang Polymarket ang pinakamalaking prediction market sa mundo, kung saan maaari kang manatiling informed at mag-trade sa real-world events. Bumibili at nagbebenta ang mga trader ng shares sa mga outcome sa pulitika, sports, crypto, finance, tech, kultura, at esports — kasama ang MLB games para sa mga team tulad ng Milwaukee Brewers. Ang mga presyo ay sumasalamin sa real-time, crowd-sourced probabilities na sinusuportahan ng tunay na pera, na nag-aalok ng transparent, market-driven alternative sa tradisyonal na odds sources. Bisitahin ang polymarket.com para i-explore ang lahat ng available markets.

Na-update Oct 13, 2026 12:39 am ET