Skip to main content

หากต้องการเทรดในสหรัฐฯ ไปที่ polymarket.us

Sports·NHL·Stars
Stars

Stars NHL Hockey Odds 2026

DAL|22 ผู้เล่น
ปริมาณการเทรด$64.7M
ตลาดที่เปิดอยู่63
เปอร์เซ็นต์ชนะ33%
สถิติ2-3

รายชื่อผู้เล่น

ใช้งานอยู่

ผู้เล่นชื่อ
R
Radek Faksa
#12
E
Esa Lindell
#23
T
Tyler Seguin
#91
M
Mikko Rantanen
#96
T
Tyler Myers
#57
J
Jamie Benn
#14
R
Roope Hintz
#24
K
Kyle Capobianco
#20
S
Sam Steel
#18
C
Colin Blackwell
#15
C
Casey DeSmith
#1
M
Miro Heiskanen
#4
J
Jake Oettinger
#29
J
Jason Robertson
#21
N
Nils Lundkvist
#5
J
Joel Kiviranta
#22
T
Thomas Harley
#55
W
Wyatt Johnston
#53
O
Oskar Bäck
#10
L
Lian Bichsel
#6
J
Justin Hryckowian
#49
A
Arttu Hyry
#25

Player Stats

Skaters

PlayerGAPTS+/-PIMSOGHIT
Mikko Rantanen24644134
Jason Robertson22422145
Wyatt Johnston04420113
Roope Hintz12330108
Miro Heiskanen2133491
Jamie Benn1121077
Sam Steel1122093
Radek Faksa0111047
Tyler Seguin101-26111
Nils Lundkvist0112451
Thomas Harley01132103
Oskar Bäck0111242

Goalies

PlayerWLSOGAASV%
Jake Oettinger2120.740.963

Team Stats

Dallas Stars

5 GP
G/G2.2
A/G3.8
SOG/G24.8
PPG1
PIM39
HIT/G21.2
BLK/G17.2

ประวัติการแข่งขัน

วันที่แมตช์สกอร์
Sep 13Stars vs Penguins1–2L
Sep 11Stars vs Sabres4–0W
Sep 8Stars vs Sharks5–0W
Sep 6Stars vs Predators1–2L
Sep 5Stars vs Blues0–4L
Aug 29Stars vs Wild2–1W
Aug 27Stars vs Wild2–0W
Aug 25Stars vs Blues2–1W

ตลาดทั้งหมด

Stars Markets
Sharks vs. StarsSharks31%Stars70%
Sharks vs. Stars: O/U 4.5Over76%Under24%
Sharks vs. Stars: O/U 5.5Over56%Under45%
Sharks vs. Stars: O/U 6.5Over44%Under56%
Sharks vs. Stars: O/U 7.5Over25%Under76%
Stars vs. Blue JacketsStars53%Blue Jackets48%
Stars vs. Blue Jackets: O/U 4.5Over75%Under26%
Stars vs. Blue Jackets: O/U 5.5Over53%Under48%
Stars vs. Blue Jackets: O/U 6.5Over42%Under59%
Stars vs. Blue Jackets: O/U 7.5Over23%Under77%
Stars vs. CapitalsStars50%Capitals51%
Stars vs. Capitals: O/U 4.5Over76%Under25%
Stars vs. Capitals: O/U 5.5Over54%Under47%
Stars vs. Capitals: O/U 6.5Over43%Under57%
Stars vs. Capitals: O/U 7.5Over24%Under76%
Canadiens vs. StarsCanadiens44%Stars56%
Canadiens vs. Stars: O/U 4.5Over76%Under25%
Canadiens vs. Stars: O/U 5.5Over54%Under47%
Canadiens vs. Stars: O/U 6.5Over43%Under57%
Canadiens vs. Stars: O/U 7.5Over24%Under76%
Blue Jackets vs. StarsBlue Jackets41%Stars60%
Blue Jackets vs. Stars: O/U 4.5Over75%Under26%
Blue Jackets vs. Stars: O/U 5.5Over53%Under48%
Blue Jackets vs. Stars: O/U 6.5Over42%Under59%
Blue Jackets vs. Stars: O/U 7.5Over23%Under77%
Devils vs. StarsDevils39%Stars62%
Devils vs. Stars: O/U 4.5Over76%Under24%
Devils vs. Stars: O/U 5.5Over54%Under47%
Devils vs. Stars: O/U 6.5Over43%Under57%
Devils vs. Stars: O/U 7.5Over24%Under76%
Islanders vs. StarsIslanders40%Stars61%
Islanders vs. Stars: O/U 4.5Over70%Under31%
Islanders vs. Stars: O/U 5.5Over46%Under54%
Islanders vs. Stars: O/U 6.5Over41%Under59%
Islanders vs. Stars: O/U 7.5Over20%Under80%
Jets vs. StarsJets30%Stars71%
Jets vs. Stars: O/U 4.5Over70%Under30%
Jets vs. Stars: O/U 5.5Over49%Under51%
Jets vs. Stars: O/U 6.5Over38%Under62%
Jets vs. Stars: O/U 7.5Over22%Under78%
Bruins vs. StarsBruins44%Stars56%
Bruins vs. Stars: O/U 4.5Over71%Under29%
Bruins vs. Stars: O/U 5.5Over50%Under50%
Bruins vs. Stars: O/U 6.5Over39%Under61%
Bruins vs. Stars: O/U 7.5Over23%Under77%
Stars vs. BlackhawksStars67%Blackhawks34%
Stars vs. Blackhawks: O/U 4.5Over71%Under29%
Stars vs. Blackhawks: O/U 5.5Over50%Under50%
Stars vs. Blackhawks: O/U 6.5Over41%Under60%
Stars vs. Blackhawks: O/U 7.5Over25%Under76%
Stars vs. AvalancheStars47%Avalanche54%
Stars vs. Avalanche: O/U 4.5Over78%Under23%
Stars vs. Avalanche: O/U 5.5Over56%Under44%
Stars vs. Avalanche: O/U 6.5Over45%Under55%
Stars vs. Avalanche: O/U 7.5Over26%Under75%
Spread: Avalanche (-1.5)Avalanche30%Stars70%
Avalanche vs. StarsAvalanche52%Stars49%
Avalanche vs. Stars: O/U 4.5Over78%Under22%
Avalanche vs. Stars: O/U 5.5Over56%Under45%
Avalanche vs. Stars: O/U 6.5Over45%Under56%
Avalanche vs. Stars: O/U 7.5Over25%Under75%
Spread: Avalanche (-1.5)Avalanche31%Stars70%
Spread: Stars (-1.5)Stars28%Avalanche73%

เกี่ยวกับ Stars

คำถามที่พบบ่อย

ตอนนี้ Polymarket มี 63 ตลาดที่เปิดอยู่สำหรับ Stars (DAL) โดยมีปริมาณการเทรดรวมกว่า $64.7M คุณสามารถเทรดผู้ชนะเกม (moneyline) สเปรด โทเทิล (สูง/ต่ำ) และตลาดอื่นๆ ในทุกเกมที่กำลังจะมาถึง ราคาแต่ละตลาดแสดงเป็นความน่าจะเป็นโดยนัย — เช่น ราคา 65¢ หมายความว่าเทรดเดอร์เชื่อรวมกันว่ามีโอกาส 65% ที่ผลลัพธ์นั้นจะเกิดขึ้น ตลาดใหม่จะเพิ่มขึ้นตามตารางแข่งของ Stars

จากเกมล่าสุด Stars มีเปอร์เซ็นต์ชนะ 33% พร้อมสถิติ 2-3 คุณสามารถดูผลเกมทั้งหมดในหน้านี้ รวมถึงสกอร์ คู่แข่ง และบริบท ฟอร์มล่าสุดเป็นหนึ่งในปัจจัยที่ส่งผลกระทบต่ออัตราต่อรองมากที่สุด — ทีมที่ชนะติดต่อกันมักจะมีความน่าจะเป็นโดยนัยสูงขึ้น ในขณะที่ทีมที่แพ้ติดต่อกันจะมีอัตราต่อรองลดลง

ตลาด NHL แต่ละตลาดบน Polymarket มีโครงสร้างเป็นคำถามใช่/ไม่ — เช่น "Stars จะชนะไหม?" คุณซื้อหุ้น "ใช่" หรือ "ไม่" ที่ราคาตลาดปัจจุบัน ซึ่งสะท้อนความน่าจะเป็นโดยนัยจากฝูงชน ถ้าฝ่ายของคุณถูกเมื่อเกมจบ หุ้นจ่ายออกที่ $1 ต่อหุ้น ถ้าผิดจะได้ $0 คุณยังขายหุ้นได้ทุกเมื่อก่อนเกมจบเพื่อล็อกกำไรหรือตัดขาดทุน ราคาอัปเดตแบบเรียลไทม์ตามที่เทรดเดอร์ตอบสนองต่อรายงานการบาดเจ็บ การเปลี่ยนตัวจริง และพัฒนาการอื่นๆ

ตลาด Stars ทั้งหมดปิดตามผลเกมอย่างเป็นทางการ รวมถึงต่อเวลาพิเศษถ้ามี ตลาด moneyline ปิดตามผลสุดท้ายของเกม ตลาดสเปรดปิดตามส่วนต่างคะแนนสุดท้ายเทียบกับไลน์ที่กำหนด ตลาดโทเทิล (สูง/ต่ำ) ปิดตามคะแนนรวมสุดท้าย คุณสามารถตรวจสอบ Rules ในหน้าตลาดแต่ละตลาดเพื่อดูเกณฑ์การปิด รวมถึงการจัดการกรณีเลื่อนหรือยกเลิก

อัตราต่อรองของ Polymarket กำหนดโดยเทรดเดอร์จริงที่ลงเงินจริง ซึ่งมักให้ความน่าจะเป็นที่แม่นยำ ด้วยปริมาณเทรดกว่า $64.7M ในตลาด Stars เพียงอย่างเดียว ราคาเหล่านี้รวบรวมความรู้ของผู้เข้าร่วมที่ติดตาม NHL อย่างใกล้ชิด — โดยพิจารณาฟอร์มทีม การบาดเจ็บ ความแข็งแกร่งของตาราง และสถิติเจอกัน ตลาดพยากรณ์มีประวัติความแม่นยำที่ดี มักเหนือกว่าแหล่งข้อมูลดั้งเดิมโดยสะท้อนข้อมูลล่าสุดทันที เยี่ยมชมหน้า accuracy ที่ Polymarket สำหรับตัวชี้วัดความแม่นยำล่าสุดในช่วงเวลาต่างๆ

ปัจจัยหลายอย่างสามารถเปลี่ยนอัตราต่อรองของ Stars บน Polymarket ที่ส่งผลกระทบมากที่สุดได้แก่ ผลการแข่งขันและฟอร์มล่าสุด รายงานการบาดเจ็บและการเปลี่ยนตัวจริง บริบทตาราง (ฤดูกาลปกติ vs. เพลย์ออฟ) สถิติเจอกับคู่แข่งเฉพาะ และผลงานเหย้า vs. เยือน เทรดเดอร์รวมตัวแปรทั้งหมดเข้าไปในราคา จึงเป็นเหตุผลที่อัตราต่อรองเปลี่ยนเร็วเมื่อมีข้อมูลใหม่อย่างผู้เล่นหลักที่ถูกปลดจากรายชื่อ

ได้ หน้านี้เป็นแหล่งข้อมูลฟรีสำหรับติดตามผลเกม เปอร์เซ็นต์ชนะ และอัตราต่อรองสดของ Stars — ไม่ต้องสมัครหรือเทรด คุณสามารถดูอัตราต่อรองเปลี่ยนแบบเรียลไทม์เพื่อวัดความรู้สึกตลาดต่อเกมที่จะมาถึงของ Stars ถ้าอยากเทรดทีหลัง สมัครและเติมเงินได้ทุกเมื่อ

สมัครบัญชี Polymarket ฟรีและเติมเงินด้วยคริปโต บัตรเครดิตหรือเดบิต หรือโอนผ่านธนาคาร จากนั้นกลับมาหน้านี้ เลือกตลาด Stars ที่เปิดอยู่ เลือกฝ่ายที่ต้องการเทรด ใส่จำนวนเงิน แล้วยืนยัน ตำแหน่งของคุณจะแสดงในพอร์ตโฟลิโอ และคุณขายได้ทุกเมื่อก่อนตลาดปิด

บน Polymarket ราคาของแต่ละฝ่ายในตลาดแสดงความน่าจะเป็นโดยนัยของตลาด ราคา 65¢ สำหรับ DAL บน moneyline หมายความว่าเทรดเดอร์เชื่อรวมกันว่ามีโอกาสประมาณ 65% ที่ Stars จะชนะเกมนั้น ถ้าคุณซื้อหุ้น DAL ที่ 65¢ แล้วพวกเขาชนะ คุณได้ $1 ต่อหุ้น — กำไร 35¢ ต่อหุ้น ถ้าแพ้ หุ้นเหล่านั้นมีค่า $0 ราคาเปลี่ยนแบบเรียลไทม์เมื่อข้อมูลใหม่เข้ามาและเทรดเดอร์ปรับตำแหน่ง

Polymarket คือตลาดพยากรณ์ที่ใหญ่ที่สุดในโลก ให้คุณติดตามข่าวสารและเทรดเหตุการณ์จริง เทรดเดอร์ซื้อขายหุ้นผลลัพธ์ในหัวข้อการเมือง กีฬา คริปโต การเงิน เทคโนโลยี วัฒนธรรม และอีสปอร์ต — รวมถึงเกม NHL ของทีมอย่าง Stars ราคาสะท้อนความน่าจะเป็นแบบเรียลไทม์จากฝูงชนที่หนุนด้วยเงินจริง เป็นทางเลือกที่โปร่งใสจากแหล่งอัตราต่อรองแบบดั้งเดิม เยี่ยมชม polymarket.com เพื่อดูตลาดทั้งหมด

อัปเดตเมื่อ Oct 13, 2026 3:52 am ET