Skip to main content

หากต้องการเทรดในสหรัฐฯ ไปที่ polymarket.us

Sports·NHL·Penguins
Penguins

Penguins NHL Hockey Odds 2026

PIT|21 ผู้เล่น
ปริมาณการเทรด$75.7M
ตลาดที่เปิดอยู่61
เปอร์เซ็นต์ชนะ50%
สถิติ3-2

รายชื่อผู้เล่น

ใช้งานอยู่

ผู้เล่นชื่อ
E
Erik Karlsson
#65
S
Sidney Crosby
#87
K
Kris Letang
#58
E
Evgeni Malkin
#71
R
Rickard Rakell
#67
B
Bryan Rust
#17
T
Tommy Novak
#18
S
Samuel Girard
#49
C
Connor Dewar
#19
S
Spencer Stastney
#24
B
Blake Lizotte
#46
N
Nicholas Robertson
#14
K
Kaedan Korczak
#6
A
Arturs Silovs
#37
E
Egor Chinakhov
#59
H
Hendrix Lapierre
#22
V
Ville Koivunen
#41
E
Elmer Soderblom
#25
D
Declan Carlile
#72
S
Sergei Murashov
#1
B
Benjamin Kindel
#81

Player Stats

Skaters

PlayerGAPTS+/-PIMSOGHIT
Erik Karlsson05520101
Evgeni Malkin32522131
Tommy Novak32520101
Samuel Girard145-2293
Kaedan Korczak0440073
Declan Carlile2241695
Benjamin Kindel224-10143
Kris Letang03322156
Nicholas Robertson30344101
Hendrix Lapierre123-2236
Sidney Crosby022-40165
Rickard Rakell022-14109

Goalies

PlayerWLSOGAASV%
Arturs Silovs3112.730.885

Team Stats

Pittsburgh Penguins

6 GP
G/G3.5
A/G6
SOG/G28.7
PPG4
PIM40
HIT/G11.5
BLK/G15.5

ประวัติการแข่งขัน

วันที่แมตช์สกอร์
Sep 13Penguins vs Stars2–1W
Sep 12Penguins vs Blue Jackets2–3L
Sep 10Penguins vs Capitals3–5L
Sep 8Penguins vs Jets2–3L
Sep 6Penguins vs Canadiens6–5W
Sep 3Penguins vs Flyers7–0W
Aug 30Penguins vs Sabres3–1W
Aug 28Penguins vs Blue Jackets0–4L

ตลาดทั้งหมด

Penguins Markets
Penguins vs. DucksPenguins46%Ducks55%
Penguins vs. Ducks: O/U 4.5Over81%Under20%
Penguins vs. Ducks: O/U 5.5Over66%Under35%
Penguins vs. Ducks: O/U 6.5Over54%Under47%
Penguins vs. Ducks: O/U 7.5Over32%Under69%
Penguins vs. KingsPenguins52%Kings49%
Penguins vs. Kings: O/U 4.5Over80%Under21%
Penguins vs. Kings: O/U 5.5Over63%Under38%
Penguins vs. Kings: O/U 6.5Over51%Under50%
Penguins vs. Kings: O/U 7.5Over28%Under72%
Bruins vs. PenguinsBruins48%Penguins53%
Bruins vs. Penguins: O/U 4.5Over79%Under21%
Bruins vs. Penguins: O/U 5.5Over62%Under39%
Bruins vs. Penguins: O/U 6.5Over50%Under51%
Bruins vs. Penguins: O/U 7.5Over28%Under73%
Golden Knights vs. PenguinsGolden Knights44%Penguins56%
Golden Knights vs. Penguins: O/U 4.5Over80%Under21%
Golden Knights vs. Penguins: O/U 5.5Over62%Under39%
Golden Knights vs. Penguins: O/U 6.5Over51%Under50%
Golden Knights vs. Penguins: O/U 7.5Over28%Under72%
Utah vs. PenguinsUtah49%Penguins52%
Utah vs. Penguins: O/U 4.5Over81%Under20%
Utah vs. Penguins: O/U 5.5Over65%Under36%
Utah vs. Penguins: O/U 6.5Over54%Under47%
Utah vs. Penguins: O/U 7.5Over31%Under70%
Penguins vs. CanadiensPenguins46%Canadiens55%
Penguins vs. Canadiens: O/U 4.5Over80%Under20%
Penguins vs. Canadiens: O/U 5.5Over63%Under38%
Penguins vs. Canadiens: O/U 6.5Over52%Under49%
Penguins vs. Canadiens: O/U 7.5Over30%Under71%
Predators vs. PenguinsPredators40%Penguins61%
Predators vs. Penguins: O/U 4.5Over80%Under20%
Predators vs. Penguins: O/U 5.5Over64%Under36%
Predators vs. Penguins: O/U 6.5Over52%Under48%
Predators vs. Penguins: O/U 7.5Over33%Under67%
Panthers vs. PenguinsPanthers38%Penguins62%
Panthers vs. Penguins: O/U 4.5Over78%Under22%
Panthers vs. Penguins: O/U 5.5Over64%Under36%
Panthers vs. Penguins: O/U 6.5Over50%Under51%
Panthers vs. Penguins: O/U 7.5Over32%Under68%
Penguins vs. UtahPenguins43%Utah57%
Penguins vs. Utah: O/U 4.5Over81%Under20%
Penguins vs. Utah: O/U 5.5Over63%Under37%
Penguins vs. Utah: O/U 6.5Over53%Under47%
Penguins vs. Utah: O/U 7.5Over34%Under67%
Penguins vs. Golden KnightsPenguins39%Golden Knights62%
Penguins vs. Golden Knights: O/U 4.5Over81%Under20%
Penguins vs. Golden Knights: O/U 5.5Over63%Under38%
Penguins vs. Golden Knights: O/U 6.5Over54%Under47%
Penguins vs. Golden Knights: O/U 7.5Over34%Under66%
Penguins vs. AvalanchePenguins36%Avalanche64%
Penguins vs. Avalanche: O/U 4.5Over82%Under19%
Penguins vs. Avalanche: O/U 5.5Over66%Under35%
Penguins vs. Avalanche: O/U 6.5Over56%Under44%
Penguins vs. Avalanche: O/U 7.5Over37%Under63%
Penguins vs. BlackhawksPenguins61%Blackhawks40%
Penguins vs. Blackhawks: O/U 4.5Over82%Under19%
Penguins vs. Blackhawks: O/U 5.5Over61%Under40%
Penguins vs. Blackhawks: O/U 6.5Over50%Under51%
Penguins vs. Blackhawks: O/U 7.5Over28%Under72%
Spread: Penguins (-1.5)Penguins38%Blackhawks63%

เกี่ยวกับ Penguins

คำถามที่พบบ่อย

ตอนนี้ Polymarket มี 61 ตลาดที่เปิดอยู่สำหรับ Penguins (PIT) โดยมีปริมาณการเทรดรวมกว่า $75.7M คุณสามารถเทรดผู้ชนะเกม (moneyline) สเปรด โทเทิล (สูง/ต่ำ) และตลาดอื่นๆ ในทุกเกมที่กำลังจะมาถึง ราคาแต่ละตลาดแสดงเป็นความน่าจะเป็นโดยนัย — เช่น ราคา 65¢ หมายความว่าเทรดเดอร์เชื่อรวมกันว่ามีโอกาส 65% ที่ผลลัพธ์นั้นจะเกิดขึ้น ตลาดใหม่จะเพิ่มขึ้นตามตารางแข่งของ Penguins

จากเกมล่าสุด Penguins มีเปอร์เซ็นต์ชนะ 50% พร้อมสถิติ 3-2 คุณสามารถดูผลเกมทั้งหมดในหน้านี้ รวมถึงสกอร์ คู่แข่ง และบริบท ฟอร์มล่าสุดเป็นหนึ่งในปัจจัยที่ส่งผลกระทบต่ออัตราต่อรองมากที่สุด — ทีมที่ชนะติดต่อกันมักจะมีความน่าจะเป็นโดยนัยสูงขึ้น ในขณะที่ทีมที่แพ้ติดต่อกันจะมีอัตราต่อรองลดลง

ตลาด NHL แต่ละตลาดบน Polymarket มีโครงสร้างเป็นคำถามใช่/ไม่ — เช่น "Penguins จะชนะไหม?" คุณซื้อหุ้น "ใช่" หรือ "ไม่" ที่ราคาตลาดปัจจุบัน ซึ่งสะท้อนความน่าจะเป็นโดยนัยจากฝูงชน ถ้าฝ่ายของคุณถูกเมื่อเกมจบ หุ้นจ่ายออกที่ $1 ต่อหุ้น ถ้าผิดจะได้ $0 คุณยังขายหุ้นได้ทุกเมื่อก่อนเกมจบเพื่อล็อกกำไรหรือตัดขาดทุน ราคาอัปเดตแบบเรียลไทม์ตามที่เทรดเดอร์ตอบสนองต่อรายงานการบาดเจ็บ การเปลี่ยนตัวจริง และพัฒนาการอื่นๆ

ตลาด Penguins ทั้งหมดปิดตามผลเกมอย่างเป็นทางการ รวมถึงต่อเวลาพิเศษถ้ามี ตลาด moneyline ปิดตามผลสุดท้ายของเกม ตลาดสเปรดปิดตามส่วนต่างคะแนนสุดท้ายเทียบกับไลน์ที่กำหนด ตลาดโทเทิล (สูง/ต่ำ) ปิดตามคะแนนรวมสุดท้าย คุณสามารถตรวจสอบ Rules ในหน้าตลาดแต่ละตลาดเพื่อดูเกณฑ์การปิด รวมถึงการจัดการกรณีเลื่อนหรือยกเลิก

อัตราต่อรองของ Polymarket กำหนดโดยเทรดเดอร์จริงที่ลงเงินจริง ซึ่งมักให้ความน่าจะเป็นที่แม่นยำ ด้วยปริมาณเทรดกว่า $75.7M ในตลาด Penguins เพียงอย่างเดียว ราคาเหล่านี้รวบรวมความรู้ของผู้เข้าร่วมที่ติดตาม NHL อย่างใกล้ชิด — โดยพิจารณาฟอร์มทีม การบาดเจ็บ ความแข็งแกร่งของตาราง และสถิติเจอกัน ตลาดพยากรณ์มีประวัติความแม่นยำที่ดี มักเหนือกว่าแหล่งข้อมูลดั้งเดิมโดยสะท้อนข้อมูลล่าสุดทันที เยี่ยมชมหน้า accuracy ที่ Polymarket สำหรับตัวชี้วัดความแม่นยำล่าสุดในช่วงเวลาต่างๆ

ปัจจัยหลายอย่างสามารถเปลี่ยนอัตราต่อรองของ Penguins บน Polymarket ที่ส่งผลกระทบมากที่สุดได้แก่ ผลการแข่งขันและฟอร์มล่าสุด รายงานการบาดเจ็บและการเปลี่ยนตัวจริง บริบทตาราง (ฤดูกาลปกติ vs. เพลย์ออฟ) สถิติเจอกับคู่แข่งเฉพาะ และผลงานเหย้า vs. เยือน เทรดเดอร์รวมตัวแปรทั้งหมดเข้าไปในราคา จึงเป็นเหตุผลที่อัตราต่อรองเปลี่ยนเร็วเมื่อมีข้อมูลใหม่อย่างผู้เล่นหลักที่ถูกปลดจากรายชื่อ

ได้ หน้านี้เป็นแหล่งข้อมูลฟรีสำหรับติดตามผลเกม เปอร์เซ็นต์ชนะ และอัตราต่อรองสดของ Penguins — ไม่ต้องสมัครหรือเทรด คุณสามารถดูอัตราต่อรองเปลี่ยนแบบเรียลไทม์เพื่อวัดความรู้สึกตลาดต่อเกมที่จะมาถึงของ Penguins ถ้าอยากเทรดทีหลัง สมัครและเติมเงินได้ทุกเมื่อ

สมัครบัญชี Polymarket ฟรีและเติมเงินด้วยคริปโต บัตรเครดิตหรือเดบิต หรือโอนผ่านธนาคาร จากนั้นกลับมาหน้านี้ เลือกตลาด Penguins ที่เปิดอยู่ เลือกฝ่ายที่ต้องการเทรด ใส่จำนวนเงิน แล้วยืนยัน ตำแหน่งของคุณจะแสดงในพอร์ตโฟลิโอ และคุณขายได้ทุกเมื่อก่อนตลาดปิด

บน Polymarket ราคาของแต่ละฝ่ายในตลาดแสดงความน่าจะเป็นโดยนัยของตลาด ราคา 65¢ สำหรับ PIT บน moneyline หมายความว่าเทรดเดอร์เชื่อรวมกันว่ามีโอกาสประมาณ 65% ที่ Penguins จะชนะเกมนั้น ถ้าคุณซื้อหุ้น PIT ที่ 65¢ แล้วพวกเขาชนะ คุณได้ $1 ต่อหุ้น — กำไร 35¢ ต่อหุ้น ถ้าแพ้ หุ้นเหล่านั้นมีค่า $0 ราคาเปลี่ยนแบบเรียลไทม์เมื่อข้อมูลใหม่เข้ามาและเทรดเดอร์ปรับตำแหน่ง

Polymarket คือตลาดพยากรณ์ที่ใหญ่ที่สุดในโลก ให้คุณติดตามข่าวสารและเทรดเหตุการณ์จริง เทรดเดอร์ซื้อขายหุ้นผลลัพธ์ในหัวข้อการเมือง กีฬา คริปโต การเงิน เทคโนโลยี วัฒนธรรม และอีสปอร์ต — รวมถึงเกม NHL ของทีมอย่าง Penguins ราคาสะท้อนความน่าจะเป็นแบบเรียลไทม์จากฝูงชนที่หนุนด้วยเงินจริง เป็นทางเลือกที่โปร่งใสจากแหล่งอัตราต่อรองแบบดั้งเดิม เยี่ยมชม polymarket.com เพื่อดูตลาดทั้งหมด

อัปเดตเมื่อ Oct 13, 2026 10:42 am ET