Skip to main content

หากต้องการเทรดในสหรัฐฯ ไปที่ polymarket.us

Sports·NHL·Canadiens
Canadiens

Canadiens NHL Hockey Odds 2026

MON|21 ผู้เล่น
ปริมาณการเทรด$92.1M
ตลาดที่เปิดอยู่60
เปอร์เซ็นต์ชนะ40%
สถิติ2-2

รายชื่อผู้เล่น

ใช้งานอยู่

ผู้เล่นชื่อ
M
Mike Matheson
#8
C
Chris Kreider
#22
P
Phillip Danault
#24
A
Alexandre Carrier
#45
N
Nick Suzuki
#14
A
Alexandre Texier
#85
J
Jake Evans
#71
N
Noah Dobson
#53
J
Josh Anderson
#17
K
Kirby Dach
#77
A
Alex Newhook
#15
K
Kaiden Guhle
#21
C
Cole Caufield
#13
Z
Zachary Bolduc
#76
A
Arber Xhekaj
#72
J
Jakub Dobes
#75
J
Juraj Slafkovsky
#20
L
Lane Hutson
#48
A
Adam Engstrom
#42
J
Jacob Fowler
#32
F
Florian Xhekaj
#63

Player Stats

Skaters

PlayerGAPTS+/-PIMSOGHIT
Nick Suzuki34732129
Chris Kreider13400510
Lane Hutson04402110
Josh Anderson123161014
Zachary Bolduc30322104
Alexandre Carrier1123265
Alexandre Texier0220446
Alex Newhook112-3247
Cole Caufield20214195
Mike Matheson011-3692
Phillip Danault0111063
Noah Dobson011-2875

Goalies

PlayerWLSOGAASV%
Jakub Dobes1104.460.856

Team Stats

Montreal Canadiens

5 GP
G/G3
A/G4.4
SOG/G26.4
PPG1
PIM60
HIT/G22
BLK/G12

ประวัติการแข่งขัน

วันที่แมตช์สกอร์
Sep 13Canadiens vs Red Wings1–0W
Sep 11Canadiens vs Predators2–5L
Sep 9Canadiens vs Hurricanes4–6L
Sep 6Canadiens vs Penguins5–6L
Sep 2Canadiens vs Maple Leafs3–2W
Aug 30Canadiens vs Senators4–2W
Aug 25Canadiens vs Senators3–2W
Aug 23Canadiens vs Maple Leafs4–3W

ตลาดทั้งหมด

Canadiens Markets
Canadiens vs. Maple LeafsCanadiens53%Maple Leafs48%
Canadiens vs. Maple Leafs: O/U 4.5Over79%Under21%
Canadiens vs. Maple Leafs: O/U 5.5Over61%Under40%
Canadiens vs. Maple Leafs: O/U 6.5Over50%Under51%
Canadiens vs. Maple Leafs: O/U 7.5Over28%Under73%
Utah vs. CanadiensUtah48%Canadiens53%
Utah vs. Canadiens: O/U 4.5Over79%Under22%
Utah vs. Canadiens: O/U 5.5Over60%Under41%
Utah vs. Canadiens: O/U 6.5Over48%Under53%
Utah vs. Canadiens: O/U 7.5Over27%Under74%
Jets vs. CanadiensJets44%Canadiens56%
Jets vs. Canadiens: O/U 4.5Over77%Under23%
Jets vs. Canadiens: O/U 5.5Over56%Under44%
Jets vs. Canadiens: O/U 6.5Over46%Under55%
Jets vs. Canadiens: O/U 7.5Over25%Under75%
Canadiens vs. StarsCanadiens44%Stars56%
Canadiens vs. Stars: O/U 4.5Over77%Under24%
Canadiens vs. Stars: O/U 5.5Over54%Under47%
Canadiens vs. Stars: O/U 6.5Over43%Under57%
Canadiens vs. Stars: O/U 7.5Over24%Under76%
Penguins vs. CanadiensPenguins46%Canadiens55%
Penguins vs. Canadiens: O/U 4.5Over80%Under20%
Penguins vs. Canadiens: O/U 5.5Over63%Under38%
Penguins vs. Canadiens: O/U 6.5Over52%Under49%
Penguins vs. Canadiens: O/U 7.5Over30%Under71%
Canadiens vs. BluesCanadiens50%Blues51%
Canadiens vs. Blues: O/U 4.5Over77%Under23%
Canadiens vs. Blues: O/U 5.5Over56%Under44%
Canadiens vs. Blues: O/U 6.5Over46%Under55%
Canadiens vs. Blues: O/U 7.5Over25%Under76%
Canadiens vs. JetsCanadiens53%Jets47%
Canadiens vs. Jets: O/U 4.5Over77%Under23%
Canadiens vs. Jets: O/U 5.5Over59%Under41%
Canadiens vs. Jets: O/U 6.5Over48%Under52%
Canadiens vs. Jets: O/U 7.5Over27%Under74%
Canadiens vs. BlackhawksCanadiens63%Blackhawks37%
Canadiens vs. Blackhawks: O/U 4.5Over78%Under22%
Canadiens vs. Blackhawks: O/U 5.5Over61%Under39%
Canadiens vs. Blackhawks: O/U 6.5Over49%Under51%
Canadiens vs. Blackhawks: O/U 7.5Over24%Under77%
Sharks vs. CanadiensSharks37%Canadiens64%
Sharks vs. Canadiens: O/U 4.5Over82%Under18%
Sharks vs. Canadiens: O/U 5.5Over61%Under40%
Sharks vs. Canadiens: O/U 6.5Over56%Under44%
Sharks vs. Canadiens: O/U 7.5Over28%Under73%
Sabres vs. CanadiensSabres49%Canadiens52%
Sabres vs. Canadiens: O/U 4.5Over81%Under20%
Sabres vs. Canadiens: O/U 5.5Over63%Under37%
Sabres vs. Canadiens: O/U 6.5Over57%Under43%
Sabres vs. Canadiens: O/U 7.5Over35%Under66%
Canadiens vs. CapitalsCanadiens45%Capitals55%
Canadiens vs. Capitals: O/U 4.5Over79%Under22%
Canadiens vs. Capitals: O/U 5.5Over57%Under43%
Canadiens vs. Capitals: O/U 6.5Over50%Under51%
Canadiens vs. Capitals: O/U 7.5Over27%Under73%
Sabres vs. CanadiensSabres43%Canadiens57%
Sabres vs. Canadiens: O/U 4.5Over78%Under22%
Sabres vs. Canadiens: O/U 5.5Over61%Under40%
Sabres vs. Canadiens: O/U 6.5Over45%Under55%
Sabres vs. Canadiens: O/U 7.5Over26%Under74%

เกี่ยวกับ Canadiens

คำถามที่พบบ่อย

ตอนนี้ Polymarket มี 60 ตลาดที่เปิดอยู่สำหรับ Canadiens (MON) โดยมีปริมาณการเทรดรวมกว่า $92.1M คุณสามารถเทรดผู้ชนะเกม (moneyline) สเปรด โทเทิล (สูง/ต่ำ) และตลาดอื่นๆ ในทุกเกมที่กำลังจะมาถึง ราคาแต่ละตลาดแสดงเป็นความน่าจะเป็นโดยนัย — เช่น ราคา 65¢ หมายความว่าเทรดเดอร์เชื่อรวมกันว่ามีโอกาส 65% ที่ผลลัพธ์นั้นจะเกิดขึ้น ตลาดใหม่จะเพิ่มขึ้นตามตารางแข่งของ Canadiens

จากเกมล่าสุด Canadiens มีเปอร์เซ็นต์ชนะ 40% พร้อมสถิติ 2-2 คุณสามารถดูผลเกมทั้งหมดในหน้านี้ รวมถึงสกอร์ คู่แข่ง และบริบท ฟอร์มล่าสุดเป็นหนึ่งในปัจจัยที่ส่งผลกระทบต่ออัตราต่อรองมากที่สุด — ทีมที่ชนะติดต่อกันมักจะมีความน่าจะเป็นโดยนัยสูงขึ้น ในขณะที่ทีมที่แพ้ติดต่อกันจะมีอัตราต่อรองลดลง

ตลาด NHL แต่ละตลาดบน Polymarket มีโครงสร้างเป็นคำถามใช่/ไม่ — เช่น "Canadiens จะชนะไหม?" คุณซื้อหุ้น "ใช่" หรือ "ไม่" ที่ราคาตลาดปัจจุบัน ซึ่งสะท้อนความน่าจะเป็นโดยนัยจากฝูงชน ถ้าฝ่ายของคุณถูกเมื่อเกมจบ หุ้นจ่ายออกที่ $1 ต่อหุ้น ถ้าผิดจะได้ $0 คุณยังขายหุ้นได้ทุกเมื่อก่อนเกมจบเพื่อล็อกกำไรหรือตัดขาดทุน ราคาอัปเดตแบบเรียลไทม์ตามที่เทรดเดอร์ตอบสนองต่อรายงานการบาดเจ็บ การเปลี่ยนตัวจริง และพัฒนาการอื่นๆ

ตลาด Canadiens ทั้งหมดปิดตามผลเกมอย่างเป็นทางการ รวมถึงต่อเวลาพิเศษถ้ามี ตลาด moneyline ปิดตามผลสุดท้ายของเกม ตลาดสเปรดปิดตามส่วนต่างคะแนนสุดท้ายเทียบกับไลน์ที่กำหนด ตลาดโทเทิล (สูง/ต่ำ) ปิดตามคะแนนรวมสุดท้าย คุณสามารถตรวจสอบ Rules ในหน้าตลาดแต่ละตลาดเพื่อดูเกณฑ์การปิด รวมถึงการจัดการกรณีเลื่อนหรือยกเลิก

อัตราต่อรองของ Polymarket กำหนดโดยเทรดเดอร์จริงที่ลงเงินจริง ซึ่งมักให้ความน่าจะเป็นที่แม่นยำ ด้วยปริมาณเทรดกว่า $92.1M ในตลาด Canadiens เพียงอย่างเดียว ราคาเหล่านี้รวบรวมความรู้ของผู้เข้าร่วมที่ติดตาม NHL อย่างใกล้ชิด — โดยพิจารณาฟอร์มทีม การบาดเจ็บ ความแข็งแกร่งของตาราง และสถิติเจอกัน ตลาดพยากรณ์มีประวัติความแม่นยำที่ดี มักเหนือกว่าแหล่งข้อมูลดั้งเดิมโดยสะท้อนข้อมูลล่าสุดทันที เยี่ยมชมหน้า accuracy ที่ Polymarket สำหรับตัวชี้วัดความแม่นยำล่าสุดในช่วงเวลาต่างๆ

ปัจจัยหลายอย่างสามารถเปลี่ยนอัตราต่อรองของ Canadiens บน Polymarket ที่ส่งผลกระทบมากที่สุดได้แก่ ผลการแข่งขันและฟอร์มล่าสุด รายงานการบาดเจ็บและการเปลี่ยนตัวจริง บริบทตาราง (ฤดูกาลปกติ vs. เพลย์ออฟ) สถิติเจอกับคู่แข่งเฉพาะ และผลงานเหย้า vs. เยือน เทรดเดอร์รวมตัวแปรทั้งหมดเข้าไปในราคา จึงเป็นเหตุผลที่อัตราต่อรองเปลี่ยนเร็วเมื่อมีข้อมูลใหม่อย่างผู้เล่นหลักที่ถูกปลดจากรายชื่อ

ได้ หน้านี้เป็นแหล่งข้อมูลฟรีสำหรับติดตามผลเกม เปอร์เซ็นต์ชนะ และอัตราต่อรองสดของ Canadiens — ไม่ต้องสมัครหรือเทรด คุณสามารถดูอัตราต่อรองเปลี่ยนแบบเรียลไทม์เพื่อวัดความรู้สึกตลาดต่อเกมที่จะมาถึงของ Canadiens ถ้าอยากเทรดทีหลัง สมัครและเติมเงินได้ทุกเมื่อ

สมัครบัญชี Polymarket ฟรีและเติมเงินด้วยคริปโต บัตรเครดิตหรือเดบิต หรือโอนผ่านธนาคาร จากนั้นกลับมาหน้านี้ เลือกตลาด Canadiens ที่เปิดอยู่ เลือกฝ่ายที่ต้องการเทรด ใส่จำนวนเงิน แล้วยืนยัน ตำแหน่งของคุณจะแสดงในพอร์ตโฟลิโอ และคุณขายได้ทุกเมื่อก่อนตลาดปิด

บน Polymarket ราคาของแต่ละฝ่ายในตลาดแสดงความน่าจะเป็นโดยนัยของตลาด ราคา 65¢ สำหรับ MON บน moneyline หมายความว่าเทรดเดอร์เชื่อรวมกันว่ามีโอกาสประมาณ 65% ที่ Canadiens จะชนะเกมนั้น ถ้าคุณซื้อหุ้น MON ที่ 65¢ แล้วพวกเขาชนะ คุณได้ $1 ต่อหุ้น — กำไร 35¢ ต่อหุ้น ถ้าแพ้ หุ้นเหล่านั้นมีค่า $0 ราคาเปลี่ยนแบบเรียลไทม์เมื่อข้อมูลใหม่เข้ามาและเทรดเดอร์ปรับตำแหน่ง

Polymarket คือตลาดพยากรณ์ที่ใหญ่ที่สุดในโลก ให้คุณติดตามข่าวสารและเทรดเหตุการณ์จริง เทรดเดอร์ซื้อขายหุ้นผลลัพธ์ในหัวข้อการเมือง กีฬา คริปโต การเงิน เทคโนโลยี วัฒนธรรม และอีสปอร์ต — รวมถึงเกม NHL ของทีมอย่าง Canadiens ราคาสะท้อนความน่าจะเป็นแบบเรียลไทม์จากฝูงชนที่หนุนด้วยเงินจริง เป็นทางเลือกที่โปร่งใสจากแหล่งอัตราต่อรองแบบดั้งเดิม เยี่ยมชม polymarket.com เพื่อดูตลาดทั้งหมด

อัปเดตเมื่อ Oct 12, 2026 2:06 am ET