Skip to main content

หากต้องการเทรดในสหรัฐฯ ไปที่ polymarket.us

Sports·NBA·Wizards
Wizards

Wizards NBA Basketball Odds 2026

WAS|18 ผู้เล่น
ปริมาณการเทรด$201.9M
ตลาดที่เปิดอยู่115
เปอร์เซ็นต์ชนะ40%
สถิติ2-3

รายชื่อผู้เล่น

ใช้งานอยู่

ผู้เล่นชื่อ
A
Anthony Davis
#23
K
Khris Middleton
#22
T
Trae Young
#3
D
Deandre Ayton
#8
A
Anthony Gill
#16
T
Tre Mann
#1
J
Justin Champagnie
#9
B
Bilal Coulibaly
#0
T
Tristan Vukcevic
#0
K
Kyshawn George
#18
B
Bub Carrington
#7
A
Alexandre Sarr
#20
R
Reece Beekman
#26
T
Tre Johnson
#12
W
Will Riley
#27
J
Jamir Watkins
#5
A
AJ Dybantsa
#4
F
Felix Okpara
#34

Player Stats

PlayerPPGRPGAPGSPGBPGFG%3P%FT%
Anthony Davis21.88.42.41.2144.135.377.8
Trae Young20.63.210.40.6038.42786
Kyshawn George15.84.64.60.61.446.91983.3
Alexandre Sarr10.652.61.21.256.823.172.7
Bilal Coulibaly9.83.80.41.8155.923.180
Deandre Ayton6.24.40.60.20.478.9050
Bub Carrington6.212.20.6033.338.1100

Team Stats

Washington Wizards

5 GP
PPG113.6
RPG40
APG25.8
SPG7.4
BPG5.6
TOV13.6
FG%48
3P%28.5
FT%83.1

ประวัติการแข่งขัน

วันที่แมตช์สกอร์
Oct 22Wizards vs Cavaliers111–121L
Oct 20Wizards vs Hornets103–110L
Oct 18Wizards vs Bulls124–120W
Oct 17Wizards vs Raptors102–112L
Oct 15Wizards vs Bucks128–116W
Oct 10Wizards vs Pelicans106–107L
Oct 6Wizards vs Nets122–131L
Oct 4Wizards vs Pistons114–108W
Oct 2Wizards vs Knicks111–109W
Apr 6Wizards vs Cavaliers117–130L
Apr 4Wizards vs Heat117–140L
Apr 3Wizards vs Bulls108–119L
Apr 1Wizards vs Bulls98–129L
Mar 30Wizards vs Nets115–121L
Mar 29Wizards vs Heat136–152L
Mar 26Wizards vs 76ers131–153L
Mar 24Wizards vs Lakers101–120L

ตลาดทั้งหมด

Wizards Markets
Hawks vs. WizardsHawks54%Wizards47%
Hawks vs. Wizards: Team to Score FirstHawks50%Wizards51%
Hawks vs. Wizards: Odd/Even ScoreOdd50%Even51%
Hawks vs. Wizards: Overtime?Yes50%No50%
Hawks vs. Wizards: Race to 10 PointsHawks50%Wizards51%
Hawks vs. Wizards: Race to 20 PointsHawks50%Wizards51%
Hawks vs. Wizards: Race to 30 PointsHawks50%Wizards51%
Wizards vs. MagicWizards41%Magic60%
Wizards vs. Magic: Team to Score FirstWizards50%Magic51%
Wizards vs. Magic: Odd/Even ScoreOdd50%Even51%
Wizards vs. Magic: Overtime?Yes50%No50%
Wizards vs. Magic: Race to 10 PointsWizards50%Magic51%
Wizards vs. Magic: Race to 20 PointsWizards50%Magic51%
Wizards vs. Magic: Race to 30 PointsWizards50%Magic51%
Hornets vs. WizardsHornets48%Wizards53%
Hornets vs. Wizards: Team to Score FirstHornets50%Wizards51%
Hornets vs. Wizards: Odd/Even ScoreOdd50%Even51%
Hornets vs. Wizards: Overtime?Yes50%No50%
Hornets vs. Wizards: Race to 10 PointsHornets50%Wizards51%
Hornets vs. Wizards: Race to 20 PointsHornets50%Wizards51%
Hornets vs. Wizards: Race to 30 PointsHornets50%Wizards51%
Spread: Hornets (-1.5)Hornets46%Wizards55%
Hornets vs. Wizards: O/U 223.5Over46%Under55%
Spread: Hornets (-10.5)Hornets18%Wizards83%
Spread: Hornets (-12.5)Hornets14%Wizards87%
Spread: Hornets (-14.5)Hornets12%Wizards88%
Spread: Hornets (-16.5)Hornets9%Wizards91%
Spread: Hornets (-18.5)Hornets7%Wizards93%
Spread: Hornets (-20.5)Hornets6%Wizards95%
Spread: Hornets (-22.5)Hornets24%Wizards77%
Spread: Hornets (-24.5)Hornets24%Wizards77%
Spread: Hornets (-26.5)Hornets24%Wizards76%
Spread: Hornets (-28.5)Hornets25%Wizards75%
Spread: Hornets (-2.5)Hornets42%Wizards58%
Spread: Hornets (-3.5)Hornets39%Wizards61%
Spread: Hornets (-4.5)Hornets36%Wizards64%
Spread: Hornets (-5.5)Hornets33%Wizards68%
Spread: Hornets (-6.5)Hornets30%Wizards70%
Spread: Hornets (-8.5)Hornets21%Wizards80%
Spread: Wizards (-11.5)Wizards19%Hornets81%
Spread: Wizards (-13.5)Wizards14%Hornets86%
Spread: Wizards (-15.5)Wizards13%Hornets88%
Spread: Wizards (-17.5)Wizards9%Hornets91%
Spread: Wizards (-19.5)Wizards7%Hornets94%
Spread: Wizards (-1.5)Wizards49%Hornets51%
Spread: Wizards (-21.5)Wizards6%Hornets95%
Spread: Wizards (-23.5)Wizards16%Hornets84%
Spread: Wizards (-25.5)Wizards22%Hornets78%
Spread: Wizards (-27.5)Wizards22%Hornets78%
Spread: Wizards (-2.5)Wizards45%Hornets55%
Spread: Wizards (-3.5)Wizards42%Hornets58%
Spread: Wizards (-4.5)Wizards39%Hornets61%
Spread: Wizards (-5.5)Wizards36%Hornets64%
Spread: Wizards (-7.5)Wizards31%Hornets69%
Spread: Wizards (-9.5)Wizards26%Hornets75%
Hornets vs. Wizards: O/U 195.5Over94%Under6%
Hornets vs. Wizards: O/U 197.5Over92%Under8%
Hornets vs. Wizards: O/U 199.5Over91%Under9%
Hornets vs. Wizards: O/U 201.5Over88%Under12%
Hornets vs. Wizards: O/U 203.5Over86%Under14%
Hornets vs. Wizards: O/U 205.5Over83%Under17%
Hornets vs. Wizards: O/U 207.5Over80%Under20%
Hornets vs. Wizards: O/U 209.5Over77%Under24%
Hornets vs. Wizards: O/U 211.5Over73%Under28%
Hornets vs. Wizards: O/U 213.5Over69%Under32%
Hornets vs. Wizards: O/U 215.5Over65%Under36%
Hornets vs. Wizards: O/U 217.5Over60%Under40%
Hornets vs. Wizards: O/U 219.5Over56%Under45%
Hornets vs. Wizards: O/U 221.5Over52%Under49%
Hornets vs. Wizards: O/U 225.5Over43%Under57%
Hornets vs. Wizards: O/U 227.5Over39%Under62%
Hornets vs. Wizards: O/U 229.5Over35%Under66%
Hornets vs. Wizards: O/U 231.5Over31%Under70%
Hornets vs. Wizards: O/U 233.5Over28%Under73%
Hornets vs. Wizards: O/U 235.5Over24%Under77%
Hornets vs. Wizards: O/U 237.5Over21%Under80%
Hornets vs. Wizards: O/U 239.5Over17%Under83%
Hornets vs. Wizards: O/U 241.5Over15%Under85%
Hornets vs. Wizards: O/U 243.5Over12%Under88%
1H Spread: Wizards (-0.5)Wizards50%Hornets51%
Hornets vs. Wizards: 1H O/U 114.5Over50%Under50%
Hornets vs. Wizards: 1H MoneylineHornets50%Wizards51%

เกี่ยวกับ Wizards

คำถามที่พบบ่อย

ตอนนี้ Polymarket มี 115 ตลาดที่เปิดอยู่สำหรับ Wizards (WAS) โดยมีปริมาณการเทรดรวมกว่า $201.9M คุณสามารถเทรดผู้ชนะเกม (moneyline) สเปรด โทเทิล (สูง/ต่ำ) และตลาดอื่นๆ ในทุกเกมที่กำลังจะมาถึง ราคาแต่ละตลาดแสดงเป็นความน่าจะเป็นโดยนัย — เช่น ราคา 65¢ หมายความว่าเทรดเดอร์เชื่อรวมกันว่ามีโอกาส 65% ที่ผลลัพธ์นั้นจะเกิดขึ้น ตลาดใหม่จะเพิ่มขึ้นตามตารางแข่งของ Wizards

จากเกมล่าสุด Wizards มีเปอร์เซ็นต์ชนะ 40% พร้อมสถิติ 2-3 คุณสามารถดูผลเกมทั้งหมดในหน้านี้ รวมถึงสกอร์ คู่แข่ง และบริบท ฟอร์มล่าสุดเป็นหนึ่งในปัจจัยที่ส่งผลกระทบต่ออัตราต่อรองมากที่สุด — ทีมที่ชนะติดต่อกันมักจะมีความน่าจะเป็นโดยนัยสูงขึ้น ในขณะที่ทีมที่แพ้ติดต่อกันจะมีอัตราต่อรองลดลง

ตลาด NBA แต่ละตลาดบน Polymarket มีโครงสร้างเป็นคำถามใช่/ไม่ — เช่น "Wizards จะชนะไหม?" คุณซื้อหุ้น "ใช่" หรือ "ไม่" ที่ราคาตลาดปัจจุบัน ซึ่งสะท้อนความน่าจะเป็นโดยนัยจากฝูงชน ถ้าฝ่ายของคุณถูกเมื่อเกมจบ หุ้นจ่ายออกที่ $1 ต่อหุ้น ถ้าผิดจะได้ $0 คุณยังขายหุ้นได้ทุกเมื่อก่อนเกมจบเพื่อล็อกกำไรหรือตัดขาดทุน ราคาอัปเดตแบบเรียลไทม์ตามที่เทรดเดอร์ตอบสนองต่อรายงานการบาดเจ็บ การเปลี่ยนตัวจริง และพัฒนาการอื่นๆ

ตลาด Wizards ทั้งหมดปิดตามผลเกมอย่างเป็นทางการ รวมถึงต่อเวลาพิเศษถ้ามี ตลาด moneyline ปิดตามผลสุดท้ายของเกม ตลาดสเปรดปิดตามส่วนต่างคะแนนสุดท้ายเทียบกับไลน์ที่กำหนด ตลาดโทเทิล (สูง/ต่ำ) ปิดตามคะแนนรวมสุดท้าย คุณสามารถตรวจสอบ Rules ในหน้าตลาดแต่ละตลาดเพื่อดูเกณฑ์การปิด รวมถึงการจัดการกรณีเลื่อนหรือยกเลิก

อัตราต่อรองของ Polymarket กำหนดโดยเทรดเดอร์จริงที่ลงเงินจริง ซึ่งมักให้ความน่าจะเป็นที่แม่นยำ ด้วยปริมาณเทรดกว่า $201.9M ในตลาด Wizards เพียงอย่างเดียว ราคาเหล่านี้รวบรวมความรู้ของผู้เข้าร่วมที่ติดตาม NBA อย่างใกล้ชิด — โดยพิจารณาฟอร์มทีม การบาดเจ็บ ความแข็งแกร่งของตาราง และสถิติเจอกัน ตลาดพยากรณ์มีประวัติความแม่นยำที่ดี มักเหนือกว่าแหล่งข้อมูลดั้งเดิมโดยสะท้อนข้อมูลล่าสุดทันที เยี่ยมชมหน้า accuracy ที่ Polymarket สำหรับตัวชี้วัดความแม่นยำล่าสุดในช่วงเวลาต่างๆ

ปัจจัยหลายอย่างสามารถเปลี่ยนอัตราต่อรองของ Wizards บน Polymarket ที่ส่งผลกระทบมากที่สุดได้แก่ ผลการแข่งขันและฟอร์มล่าสุด รายงานการบาดเจ็บและการเปลี่ยนตัวจริง บริบทตาราง (ฤดูกาลปกติ vs. เพลย์ออฟ) สถิติเจอกับคู่แข่งเฉพาะ และผลงานเหย้า vs. เยือน เทรดเดอร์รวมตัวแปรทั้งหมดเข้าไปในราคา จึงเป็นเหตุผลที่อัตราต่อรองเปลี่ยนเร็วเมื่อมีข้อมูลใหม่อย่างผู้เล่นหลักที่ถูกปลดจากรายชื่อ

ได้ หน้านี้เป็นแหล่งข้อมูลฟรีสำหรับติดตามผลเกม เปอร์เซ็นต์ชนะ และอัตราต่อรองสดของ Wizards — ไม่ต้องสมัครหรือเทรด คุณสามารถดูอัตราต่อรองเปลี่ยนแบบเรียลไทม์เพื่อวัดความรู้สึกตลาดต่อเกมที่จะมาถึงของ Wizards ถ้าอยากเทรดทีหลัง สมัครและเติมเงินได้ทุกเมื่อ

สมัครบัญชี Polymarket ฟรีและเติมเงินด้วยคริปโต บัตรเครดิตหรือเดบิต หรือโอนผ่านธนาคาร จากนั้นกลับมาหน้านี้ เลือกตลาด Wizards ที่เปิดอยู่ เลือกฝ่ายที่ต้องการเทรด ใส่จำนวนเงิน แล้วยืนยัน ตำแหน่งของคุณจะแสดงในพอร์ตโฟลิโอ และคุณขายได้ทุกเมื่อก่อนตลาดปิด

บน Polymarket ราคาของแต่ละฝ่ายในตลาดแสดงความน่าจะเป็นโดยนัยของตลาด ราคา 65¢ สำหรับ WAS บน moneyline หมายความว่าเทรดเดอร์เชื่อรวมกันว่ามีโอกาสประมาณ 65% ที่ Wizards จะชนะเกมนั้น ถ้าคุณซื้อหุ้น WAS ที่ 65¢ แล้วพวกเขาชนะ คุณได้ $1 ต่อหุ้น — กำไร 35¢ ต่อหุ้น ถ้าแพ้ หุ้นเหล่านั้นมีค่า $0 ราคาเปลี่ยนแบบเรียลไทม์เมื่อข้อมูลใหม่เข้ามาและเทรดเดอร์ปรับตำแหน่ง

Polymarket คือตลาดพยากรณ์ที่ใหญ่ที่สุดในโลก ให้คุณติดตามข่าวสารและเทรดเหตุการณ์จริง เทรดเดอร์ซื้อขายหุ้นผลลัพธ์ในหัวข้อการเมือง กีฬา คริปโต การเงิน เทคโนโลยี วัฒนธรรม และอีสปอร์ต — รวมถึงเกม NBA ของทีมอย่าง Wizards ราคาสะท้อนความน่าจะเป็นแบบเรียลไทม์จากฝูงชนที่หนุนด้วยเงินจริง เป็นทางเลือกที่โปร่งใสจากแหล่งอัตราต่อรองแบบดั้งเดิม เยี่ยมชม polymarket.com เพื่อดูตลาดทั้งหมด

อัปเดตเมื่อ Oct 29, 2026 10:21 pm ET