Skip to main content

หากต้องการเทรดในสหรัฐฯ ไปที่ polymarket.us

Sports·MLB·Tampa Bay Rays
Tampa Bay Rays

Rays MLB Baseball Odds 2026

TB|25 ผู้เล่น
ปริมาณการเทรด$172.2M
ตลาดที่เปิดอยู่318
เปอร์เซ็นต์ชนะ60%
สถิติ98-64

รายชื่อผู้เล่น

ใช้งานอยู่

ผู้เล่นชื่อ
N
Nick Martinez
#28
S
Steven Matz
#32
Y
Yandy Díaz
#2
J
Jorge Mateo
#9
F
Freddy Peralta
#51
G
Griffin Jax
#22
C
Cedric Mullins
#31
T
Tyler Wells
#68
D
Drew Rasmussen
#57
R
Ryan Vilade
#26
T
Taylor Walls
#6
C
Cole Sulser
#71
J
Jonathan Aranda
#8
N
Nick Fortes
#40
R
Richie Palacios
#1
B
Bryan Baker
#47
I
Ian Seymour
#61
L
Liam Hicks
#34
J
Junior Caminero
#13
C
Cam Booser
#62
K
Kevin Kelly
#49
J
Jonny DeLuca
#21
C
Chandler Simpson
#14
V
Victor Mesa Jr.
#25
B
Brody Hopkins
#88

Player Stats

Hitters

PlayerAVGHRRBIRSBOPS
Junior Caminero0.2764210110030.884
Jonathan Aranda0.27422927300.792
Yandy Díaz0.29322859330.805
Liam Hicks0.28418826630.801
Richie Palacios0.235105751170.704
Cedric Mullins0.205154856210.628
Jonny DeLuca0.266115044170.729
Ryan Vilade0.24511432830.750
Victor Mesa Jr.0.26014343790.825
Nick Fortes0.2586353300.680

Pitchers

PlayerWLERASOIPSV
Nick Martinez1563.101800
Drew Rasmussen1652.6701720
Freddy Peralta10114.4201690
Ian Seymour974.210132.72
Shane McClanahan1073.3601180

Team Stats

Tampa Bay Rays

162 GP
AVG0.258
HR169
RBI700
R736
SB164
OPS0.728
ERA3.72

ตลาดทั้งหมด

Tampa Bay Rays Markets
Cleveland Guardians vs. Tampa Bay RaysCleveland Guardians50%Tampa Bay Rays50%
Will there be a run scored in the first inning?: Cleveland Guardians vs. Tampa Bay RaysYes50%No50%
Tampa Bay Rays vs. Cleveland GuardiansTampa Bay Rays50%Cleveland Guardians50%
Will there be a run scored in the first inning?: Tampa Bay Rays vs. Cleveland GuardiansYes50%No50%
Tampa Bay Rays vs. Cleveland GuardiansTampa Bay Rays52%Cleveland Guardians48%
Will there be a run scored in the first inning?: Tampa Bay Rays vs. Cleveland GuardiansYes54%No46%
Tampa Bay Rays vs. Cleveland GuardiansTampa Bay Rays47%Cleveland Guardians54%
Will there be a run scored in the first inning?: Tampa Bay Rays vs. Cleveland GuardiansYes74%No26%
Cleveland Guardians vs. Tampa Bay RaysCleveland Guardians45%Tampa Bay Rays56%
Will there be a run scored in the first inning?: Cleveland Guardians vs. Tampa Bay RaysYes44%No56%
Spread: Tampa Bay Rays (-1.5)Tampa Bay Rays38%Cleveland Guardians63%
Cleveland Guardians vs. Tampa Bay Rays: O/U 6.5Over54%Under47%
1st 5 Innings Spread: Tampa Bay Rays (-1.5)Tampa Bay Rays28%Cleveland Guardians72%
1st 5 Innings Spread: Cleveland Guardians (-1.5)Cleveland Guardians27%Tampa Bay Rays74%
Cleveland Guardians vs. Tampa Bay Rays: 1st 5 Innings O/U 2.5Over68%Under32%
Cleveland Guardians vs. Tampa Bay Rays: 1st 5 Innings O/U 3.5Over53%Under48%
Cleveland Guardians vs. Tampa Bay Rays: 1st 5 Innings O/U 4.5Over40%Under60%
Cleveland Guardians vs. Tampa Bay Rays: 1st 5 Innings O/U 5.5Over28%Under73%
Cleveland Guardians vs. Tampa Bay Rays: 1st 5 Innings O/U 6.5Over20%Under81%
Will the game go to extra innings?: Cleveland Guardians vs. Tampa Bay RaysYes11%No90%
Spread: Tampa Bay Rays (-2.5)Tampa Bay Rays26%Cleveland Guardians74%
Spread: Cleveland Guardians (-1.5)Cleveland Guardians32%Tampa Bay Rays69%
Spread: Cleveland Guardians (-2.5)Cleveland Guardians22%Tampa Bay Rays78%
Cleveland Guardians vs. Tampa Bay Rays: O/U 5.5Over63%Under37%
Cleveland Guardians vs. Tampa Bay Rays: O/U 7.5Over42%Under59%
Cleveland Guardians Team Total: O/U 1.5Over76%Under25%
Cleveland Guardians Team Total: O/U 2.5Over57%Under43%
Cleveland Guardians Team Total: O/U 3.5Over44%Under56%
Cleveland Guardians Team Total: O/U 4.5Over30%Under71%
Cleveland Guardians Team Total: O/U 5.5Over20%Under81%
Tampa Bay Rays Team Total: O/U 1.5Over80%Under21%
Tampa Bay Rays Team Total: O/U 2.5Over65%Under35%
Tampa Bay Rays Team Total: O/U 3.5Over49%Under52%
Tampa Bay Rays Team Total: O/U 4.5Over34%Under66%
Tampa Bay Rays Team Total: O/U 5.5Over23%Under77%
Will there be a run scored in the first inning?: New York Yankees vs. Tampa Bay RaysYes50%No50%

เกี่ยวกับ Tampa Bay Rays

คำถามที่พบบ่อย

ตอนนี้ Polymarket มี 318 ตลาดที่เปิดอยู่สำหรับ Tampa Bay Rays (TB) โดยมีปริมาณการเทรดรวมกว่า $172.2M คุณสามารถเทรดผู้ชนะเกม (moneyline) สเปรด โทเทิล (สูง/ต่ำ) และตลาดอื่นๆ ในทุกเกมที่กำลังจะมาถึง ราคาแต่ละตลาดแสดงเป็นความน่าจะเป็นโดยนัย — เช่น ราคา 65¢ หมายความว่าเทรดเดอร์เชื่อรวมกันว่ามีโอกาส 65% ที่ผลลัพธ์นั้นจะเกิดขึ้น ตลาดใหม่จะเพิ่มขึ้นตามตารางแข่งของ Tampa Bay Rays

จากเกมล่าสุด Tampa Bay Rays มีเปอร์เซ็นต์ชนะ 60% พร้อมสถิติ 98-64 คุณสามารถดูผลเกมทั้งหมดในหน้านี้ รวมถึงสกอร์ คู่แข่ง และบริบท ฟอร์มล่าสุดเป็นหนึ่งในปัจจัยที่ส่งผลกระทบต่ออัตราต่อรองมากที่สุด — ทีมที่ชนะติดต่อกันมักจะมีความน่าจะเป็นโดยนัยสูงขึ้น ในขณะที่ทีมที่แพ้ติดต่อกันจะมีอัตราต่อรองลดลง

ตลาด MLB แต่ละตลาดบน Polymarket มีโครงสร้างเป็นคำถามใช่/ไม่ — เช่น "Tampa Bay Rays จะชนะไหม?" คุณซื้อหุ้น "ใช่" หรือ "ไม่" ที่ราคาตลาดปัจจุบัน ซึ่งสะท้อนความน่าจะเป็นโดยนัยจากฝูงชน ถ้าฝ่ายของคุณถูกเมื่อเกมจบ หุ้นจ่ายออกที่ $1 ต่อหุ้น ถ้าผิดจะได้ $0 คุณยังขายหุ้นได้ทุกเมื่อก่อนเกมจบเพื่อล็อกกำไรหรือตัดขาดทุน ราคาอัปเดตแบบเรียลไทม์ตามที่เทรดเดอร์ตอบสนองต่อรายงานการบาดเจ็บ การเปลี่ยนตัวจริง และพัฒนาการอื่นๆ

ตลาด Tampa Bay Rays ทั้งหมดปิดตามผลเกมอย่างเป็นทางการ รวมถึงต่อเวลาพิเศษถ้ามี ตลาด moneyline ปิดตามผลสุดท้ายของเกม ตลาดสเปรดปิดตามส่วนต่างคะแนนสุดท้ายเทียบกับไลน์ที่กำหนด ตลาดโทเทิล (สูง/ต่ำ) ปิดตามคะแนนรวมสุดท้าย คุณสามารถตรวจสอบ Rules ในหน้าตลาดแต่ละตลาดเพื่อดูเกณฑ์การปิด รวมถึงการจัดการกรณีเลื่อนหรือยกเลิก

อัตราต่อรองของ Polymarket กำหนดโดยเทรดเดอร์จริงที่ลงเงินจริง ซึ่งมักให้ความน่าจะเป็นที่แม่นยำ ด้วยปริมาณเทรดกว่า $172.2M ในตลาด Tampa Bay Rays เพียงอย่างเดียว ราคาเหล่านี้รวบรวมความรู้ของผู้เข้าร่วมที่ติดตาม MLB อย่างใกล้ชิด — โดยพิจารณาฟอร์มทีม การบาดเจ็บ ความแข็งแกร่งของตาราง และสถิติเจอกัน ตลาดพยากรณ์มีประวัติความแม่นยำที่ดี มักเหนือกว่าแหล่งข้อมูลดั้งเดิมโดยสะท้อนข้อมูลล่าสุดทันที เยี่ยมชมหน้า accuracy ที่ Polymarket สำหรับตัวชี้วัดความแม่นยำล่าสุดในช่วงเวลาต่างๆ

ปัจจัยหลายอย่างสามารถเปลี่ยนอัตราต่อรองของ Tampa Bay Rays บน Polymarket ที่ส่งผลกระทบมากที่สุดได้แก่ ผลการแข่งขันและฟอร์มล่าสุด รายงานการบาดเจ็บและการเปลี่ยนตัวจริง บริบทตาราง (ฤดูกาลปกติ vs. เพลย์ออฟ) สถิติเจอกับคู่แข่งเฉพาะ และผลงานเหย้า vs. เยือน เทรดเดอร์รวมตัวแปรทั้งหมดเข้าไปในราคา จึงเป็นเหตุผลที่อัตราต่อรองเปลี่ยนเร็วเมื่อมีข้อมูลใหม่อย่างผู้เล่นหลักที่ถูกปลดจากรายชื่อ

ได้ หน้านี้เป็นแหล่งข้อมูลฟรีสำหรับติดตามผลเกม เปอร์เซ็นต์ชนะ และอัตราต่อรองสดของ Tampa Bay Rays — ไม่ต้องสมัครหรือเทรด คุณสามารถดูอัตราต่อรองเปลี่ยนแบบเรียลไทม์เพื่อวัดความรู้สึกตลาดต่อเกมที่จะมาถึงของ Tampa Bay Rays ถ้าอยากเทรดทีหลัง สมัครและเติมเงินได้ทุกเมื่อ

สมัครบัญชี Polymarket ฟรีและเติมเงินด้วยคริปโต บัตรเครดิตหรือเดบิต หรือโอนผ่านธนาคาร จากนั้นกลับมาหน้านี้ เลือกตลาด Tampa Bay Rays ที่เปิดอยู่ เลือกฝ่ายที่ต้องการเทรด ใส่จำนวนเงิน แล้วยืนยัน ตำแหน่งของคุณจะแสดงในพอร์ตโฟลิโอ และคุณขายได้ทุกเมื่อก่อนตลาดปิด

บน Polymarket ราคาของแต่ละฝ่ายในตลาดแสดงความน่าจะเป็นโดยนัยของตลาด ราคา 65¢ สำหรับ TB บน moneyline หมายความว่าเทรดเดอร์เชื่อรวมกันว่ามีโอกาสประมาณ 65% ที่ Tampa Bay Rays จะชนะเกมนั้น ถ้าคุณซื้อหุ้น TB ที่ 65¢ แล้วพวกเขาชนะ คุณได้ $1 ต่อหุ้น — กำไร 35¢ ต่อหุ้น ถ้าแพ้ หุ้นเหล่านั้นมีค่า $0 ราคาเปลี่ยนแบบเรียลไทม์เมื่อข้อมูลใหม่เข้ามาและเทรดเดอร์ปรับตำแหน่ง

Polymarket คือตลาดพยากรณ์ที่ใหญ่ที่สุดในโลก ให้คุณติดตามข่าวสารและเทรดเหตุการณ์จริง เทรดเดอร์ซื้อขายหุ้นผลลัพธ์ในหัวข้อการเมือง กีฬา คริปโต การเงิน เทคโนโลยี วัฒนธรรม และอีสปอร์ต — รวมถึงเกม MLB ของทีมอย่าง Tampa Bay Rays ราคาสะท้อนความน่าจะเป็นแบบเรียลไทม์จากฝูงชนที่หนุนด้วยเงินจริง เป็นทางเลือกที่โปร่งใสจากแหล่งอัตราต่อรองแบบดั้งเดิม เยี่ยมชม polymarket.com เพื่อดูตลาดทั้งหมด

อัปเดตเมื่อ Oct 13, 2026 9:55 am ET