Skip to main content

หากต้องการเทรดในสหรัฐฯ ไปที่ polymarket.us

Sports·MLB·Los Angeles Dodgers
Los Angeles Dodgers

Dodgers MLB Baseball Odds 2026

LAD|25 ผู้เล่น
ปริมาณการเทรด$315.9M
ตลาดที่เปิดอยู่452
เปอร์เซ็นต์ชนะ62%
สถิติ100-62

รายชื่อผู้เล่น

ใช้งานอยู่

ผู้เล่นชื่อ
F
Freddie Freeman
#5
M
Mookie Betts
#50
E
Enrique Hernández
#8
M
Miguel Rojas
#72
T
Tyler Glasnow
#31
M
Max Muncy
#13
B
Blake Snell
#7
E
Edwin Díaz
#3
T
Tanner Scott
#66
T
Teoscar Hernández
#37
K
Kyle Tucker
#23
W
Will Smith
#16
B
Brock Stewart
#41
E
Evan Phillips
#59
S
Shohei Ohtani
#17
T
Tommy Edman
#25
K
Kris Bubic
#40
A
Andy Pages
#44
H
Hunter Feduccia
#46
T
Tarik Skubal
#29
A
Alex Vesia
#51
E
Edgardo Henriquez
#60
J
Justin Wrobleski
#70
Y
Yoshinobu Yamamoto
#18
J
Josue De Paula
#95

Player Stats

Hitters

PlayerAVGHRRBIRSBOPS
Shohei Ohtani0.275308189110.889
Andy Pages0.274238575130.811
Max Muncy0.25229768130.838
Mookie Betts0.25723697120.780
Kyle Tucker0.233177090120.715
Freddie Freeman0.28816707470.792
Teoscar Hernández0.26716646650.759
Tommy Edman0.2478424470.714
Dalton Rushing0.24612363700.788
Will Smith0.26010343500.781

Pitchers

PlayerWLERASOIPSV
Yoshinobu Yamamoto1492.5301850
Tarik Skubal1272.720158.70
Justin Wrobleski1253.6601400
Roki Sasaki554.490122.30
Emmet Sheehan584.570112.30

Team Stats

Los Angeles Dodgers

162 GP
AVG0.256
HR204
RBI760
R804
SB72
OPS0.760
ERA3.55

ตลาดทั้งหมด

Los Angeles Dodgers Markets
Los Angeles Dodgers vs. Milwaukee BrewersLos Angeles Dodgers52%Milwaukee Brewers49%
Will there be a run scored in the first inning?: Los Angeles Dodgers vs. Milwaukee BrewersYes51%No49%
Milwaukee Brewers vs. Los Angeles DodgersMilwaukee Brewers50%Los Angeles Dodgers50%
Will there be a run scored in the first inning?: Milwaukee Brewers vs. Los Angeles DodgersYes50%No51%
Milwaukee Brewers vs. Los Angeles DodgersMilwaukee Brewers44%Los Angeles Dodgers56%
Will there be a run scored in the first inning?: Milwaukee Brewers vs. Los Angeles DodgersYes56%No44%
Milwaukee Brewers vs. Los Angeles DodgersMilwaukee Brewers40%Los Angeles Dodgers61%
Will there be a run scored in the first inning?: Milwaukee Brewers vs. Los Angeles DodgersYes53%No47%
Los Angeles Dodgers vs. Milwaukee BrewersLos Angeles Dodgers34%Milwaukee Brewers67%
Will there be a run scored in the first inning?: Los Angeles Dodgers vs. Milwaukee BrewersYes100%No0%
Spread: Los Angeles Dodgers (-1.5)Los Angeles Dodgers19%Milwaukee Brewers82%
Los Angeles Dodgers vs. Milwaukee Brewers: O/U 7.5Over67%Under34%
1st 5 Innings Spread: Milwaukee Brewers (-1.5)Milwaukee Brewers32%Los Angeles Dodgers69%
1st 5 Innings Spread: Los Angeles Dodgers (-1.5)Los Angeles Dodgers6%Milwaukee Brewers95%
Los Angeles Dodgers vs. Milwaukee Brewers: 1st 5 Innings O/U 2.5Over100%Under0%
Los Angeles Dodgers vs. Milwaukee Brewers: 1st 5 Innings O/U 3.5Over100%Under0%
Los Angeles Dodgers vs. Milwaukee Brewers: 1st 5 Innings O/U 4.5Over100%Under0%
Los Angeles Dodgers vs. Milwaukee Brewers: 1st 5 Innings O/U 5.5Over51%Under50%
Los Angeles Dodgers vs. Milwaukee Brewers: 1st 5 Innings O/U 6.5Over28%Under73%
Will the game go to extra innings?: Los Angeles Dodgers vs. Milwaukee BrewersYes16%No84%
Spread: Milwaukee Brewers (-2.5)Milwaukee Brewers27%Los Angeles Dodgers74%
Spread: Milwaukee Brewers (-1.5)Milwaukee Brewers42%Los Angeles Dodgers59%
Spread: Los Angeles Dodgers (-2.5)Los Angeles Dodgers12%Milwaukee Brewers89%
Los Angeles Dodgers vs. Milwaukee Brewers: O/U 6.5Over87%Under14%
Los Angeles Dodgers Team Total: O/U 2.5Over75%Under26%
Los Angeles Dodgers Team Total: O/U 3.5Over55%Under45%
Los Angeles Dodgers Team Total: O/U 4.5Over38%Under63%
Los Angeles Dodgers Team Total: O/U 5.5Over28%Under73%
Los Angeles Dodgers Team Total: O/U 6.5Over17%Under84%
Milwaukee Brewers Team Total: O/U 1.5Over97%Under3%
Milwaukee Brewers Team Total: O/U 2.5Over97%Under3%
Milwaukee Brewers Team Total: O/U 3.5Over79%Under22%
Milwaukee Brewers Team Total: O/U 4.5Over56%Under44%
Milwaukee Brewers Team Total: O/U 5.5Over36%Under65%
Los Angeles Dodgers vs. Milwaukee Brewers: O/U 8.5Over55%Under46%
Los Angeles Dodgers vs. Milwaukee Brewers: O/U 9.5Over39%Under62%

เกี่ยวกับ Los Angeles Dodgers

คำถามที่พบบ่อย

ตอนนี้ Polymarket มี 452 ตลาดที่เปิดอยู่สำหรับ Los Angeles Dodgers (LAD) โดยมีปริมาณการเทรดรวมกว่า $315.9M คุณสามารถเทรดผู้ชนะเกม (moneyline) สเปรด โทเทิล (สูง/ต่ำ) และตลาดอื่นๆ ในทุกเกมที่กำลังจะมาถึง ราคาแต่ละตลาดแสดงเป็นความน่าจะเป็นโดยนัย — เช่น ราคา 65¢ หมายความว่าเทรดเดอร์เชื่อรวมกันว่ามีโอกาส 65% ที่ผลลัพธ์นั้นจะเกิดขึ้น ตลาดใหม่จะเพิ่มขึ้นตามตารางแข่งของ Los Angeles Dodgers

จากเกมล่าสุด Los Angeles Dodgers มีเปอร์เซ็นต์ชนะ 62% พร้อมสถิติ 100-62 คุณสามารถดูผลเกมทั้งหมดในหน้านี้ รวมถึงสกอร์ คู่แข่ง และบริบท ฟอร์มล่าสุดเป็นหนึ่งในปัจจัยที่ส่งผลกระทบต่ออัตราต่อรองมากที่สุด — ทีมที่ชนะติดต่อกันมักจะมีความน่าจะเป็นโดยนัยสูงขึ้น ในขณะที่ทีมที่แพ้ติดต่อกันจะมีอัตราต่อรองลดลง

ตลาด MLB แต่ละตลาดบน Polymarket มีโครงสร้างเป็นคำถามใช่/ไม่ — เช่น "Los Angeles Dodgers จะชนะไหม?" คุณซื้อหุ้น "ใช่" หรือ "ไม่" ที่ราคาตลาดปัจจุบัน ซึ่งสะท้อนความน่าจะเป็นโดยนัยจากฝูงชน ถ้าฝ่ายของคุณถูกเมื่อเกมจบ หุ้นจ่ายออกที่ $1 ต่อหุ้น ถ้าผิดจะได้ $0 คุณยังขายหุ้นได้ทุกเมื่อก่อนเกมจบเพื่อล็อกกำไรหรือตัดขาดทุน ราคาอัปเดตแบบเรียลไทม์ตามที่เทรดเดอร์ตอบสนองต่อรายงานการบาดเจ็บ การเปลี่ยนตัวจริง และพัฒนาการอื่นๆ

ตลาด Los Angeles Dodgers ทั้งหมดปิดตามผลเกมอย่างเป็นทางการ รวมถึงต่อเวลาพิเศษถ้ามี ตลาด moneyline ปิดตามผลสุดท้ายของเกม ตลาดสเปรดปิดตามส่วนต่างคะแนนสุดท้ายเทียบกับไลน์ที่กำหนด ตลาดโทเทิล (สูง/ต่ำ) ปิดตามคะแนนรวมสุดท้าย คุณสามารถตรวจสอบ Rules ในหน้าตลาดแต่ละตลาดเพื่อดูเกณฑ์การปิด รวมถึงการจัดการกรณีเลื่อนหรือยกเลิก

อัตราต่อรองของ Polymarket กำหนดโดยเทรดเดอร์จริงที่ลงเงินจริง ซึ่งมักให้ความน่าจะเป็นที่แม่นยำ ด้วยปริมาณเทรดกว่า $315.9M ในตลาด Los Angeles Dodgers เพียงอย่างเดียว ราคาเหล่านี้รวบรวมความรู้ของผู้เข้าร่วมที่ติดตาม MLB อย่างใกล้ชิด — โดยพิจารณาฟอร์มทีม การบาดเจ็บ ความแข็งแกร่งของตาราง และสถิติเจอกัน ตลาดพยากรณ์มีประวัติความแม่นยำที่ดี มักเหนือกว่าแหล่งข้อมูลดั้งเดิมโดยสะท้อนข้อมูลล่าสุดทันที เยี่ยมชมหน้า accuracy ที่ Polymarket สำหรับตัวชี้วัดความแม่นยำล่าสุดในช่วงเวลาต่างๆ

ปัจจัยหลายอย่างสามารถเปลี่ยนอัตราต่อรองของ Los Angeles Dodgers บน Polymarket ที่ส่งผลกระทบมากที่สุดได้แก่ ผลการแข่งขันและฟอร์มล่าสุด รายงานการบาดเจ็บและการเปลี่ยนตัวจริง บริบทตาราง (ฤดูกาลปกติ vs. เพลย์ออฟ) สถิติเจอกับคู่แข่งเฉพาะ และผลงานเหย้า vs. เยือน เทรดเดอร์รวมตัวแปรทั้งหมดเข้าไปในราคา จึงเป็นเหตุผลที่อัตราต่อรองเปลี่ยนเร็วเมื่อมีข้อมูลใหม่อย่างผู้เล่นหลักที่ถูกปลดจากรายชื่อ

ได้ หน้านี้เป็นแหล่งข้อมูลฟรีสำหรับติดตามผลเกม เปอร์เซ็นต์ชนะ และอัตราต่อรองสดของ Los Angeles Dodgers — ไม่ต้องสมัครหรือเทรด คุณสามารถดูอัตราต่อรองเปลี่ยนแบบเรียลไทม์เพื่อวัดความรู้สึกตลาดต่อเกมที่จะมาถึงของ Los Angeles Dodgers ถ้าอยากเทรดทีหลัง สมัครและเติมเงินได้ทุกเมื่อ

สมัครบัญชี Polymarket ฟรีและเติมเงินด้วยคริปโต บัตรเครดิตหรือเดบิต หรือโอนผ่านธนาคาร จากนั้นกลับมาหน้านี้ เลือกตลาด Los Angeles Dodgers ที่เปิดอยู่ เลือกฝ่ายที่ต้องการเทรด ใส่จำนวนเงิน แล้วยืนยัน ตำแหน่งของคุณจะแสดงในพอร์ตโฟลิโอ และคุณขายได้ทุกเมื่อก่อนตลาดปิด

บน Polymarket ราคาของแต่ละฝ่ายในตลาดแสดงความน่าจะเป็นโดยนัยของตลาด ราคา 65¢ สำหรับ LAD บน moneyline หมายความว่าเทรดเดอร์เชื่อรวมกันว่ามีโอกาสประมาณ 65% ที่ Los Angeles Dodgers จะชนะเกมนั้น ถ้าคุณซื้อหุ้น LAD ที่ 65¢ แล้วพวกเขาชนะ คุณได้ $1 ต่อหุ้น — กำไร 35¢ ต่อหุ้น ถ้าแพ้ หุ้นเหล่านั้นมีค่า $0 ราคาเปลี่ยนแบบเรียลไทม์เมื่อข้อมูลใหม่เข้ามาและเทรดเดอร์ปรับตำแหน่ง

Polymarket คือตลาดพยากรณ์ที่ใหญ่ที่สุดในโลก ให้คุณติดตามข่าวสารและเทรดเหตุการณ์จริง เทรดเดอร์ซื้อขายหุ้นผลลัพธ์ในหัวข้อการเมือง กีฬา คริปโต การเงิน เทคโนโลยี วัฒนธรรม และอีสปอร์ต — รวมถึงเกม MLB ของทีมอย่าง Los Angeles Dodgers ราคาสะท้อนความน่าจะเป็นแบบเรียลไทม์จากฝูงชนที่หนุนด้วยเงินจริง เป็นทางเลือกที่โปร่งใสจากแหล่งอัตราต่อรองแบบดั้งเดิม เยี่ยมชม polymarket.com เพื่อดูตลาดทั้งหมด

อัปเดตเมื่อ Oct 12, 2026 6:32 pm ET