Skip to main content

หากต้องการเทรดในสหรัฐฯ ไปที่ polymarket.us

Sports·MLB·Cleveland Guardians
Cleveland Guardians

Guardians MLB Baseball Odds 2026

CLE|25 ผู้เล่น
ปริมาณการเทรด$168.4M
ตลาดที่เปิดอยู่834
เปอร์เซ็นต์ชนะ52%
สถิติ85-77

รายชื่อผู้เล่น

ใช้งานอยู่

ผู้เล่นชื่อ
J
José Ramírez
#11
A
Austin Hedges
#27
S
Shawn Armstrong
#43
F
Foster Griffin
#22
J
Jo Adell
#7
M
Matt Festa
#52
N
Nathaniel Lowe
#46
B
Brayan Rocchio
#4
J
Joey Cantillo
#54
D
David Fry
#6
S
Steven Kwan
#38
D
Daniel Espino
#41
A
Angel Martínez
#1
H
Hunter Gaddis
#33
P
Patrick Bailey
#16
S
Slade Cecconi
#44
P
Petey Halpin
#0
C
Cade Smith
#36
A
Angel Genao
#17
T
Tanner Bibee
#28
G
Gavin Williams
#32
E
Erik Sabrowski
#62
T
Tim Herrin
#29
C
Chase DeLauter
#24
P
Parker Messick
#77

Player Stats

Hitters

PlayerAVGHRRBIRSBOPS
Jo Adell0.24023947050.699
Brayan Rocchio0.253157366200.704
Chase DeLauter0.287166762110.820
Nathaniel Lowe0.25217643800.761
Angel Martínez0.254186249110.755
Travis Bazzana0.245155756190.743
José Ramírez0.235125371370.688
Kyle Manzardo0.21513394000.684
Rhys Hoskins0.17913383310.682
Patrick Bailey0.20610373130.607

Pitchers

PlayerWLERASOIPSV
Tanner Bibee7154.3601880
Parker Messick1292.560186.30
Gavin Williams1483.760184.30
Foster Griffin1563.60172.70
Joey Cantillo1193.6201590

Team Stats

Cleveland Guardians

162 GP
AVG0.239
HR162
RBI650
R678
SB146
OPS0.696
ERA3.78

ตลาดทั้งหมด

Cleveland Guardians Markets
Tampa Bay Rays vs. Cleveland GuardiansTampa Bay Rays51%Cleveland Guardians49%
Will there be a run scored in the first inning?: Tampa Bay Rays vs. Cleveland GuardiansYes50%No51%
Tampa Bay Rays vs. Cleveland GuardiansTampa Bay Rays53%Cleveland Guardians47%
Will there be a run scored in the first inning?: Tampa Bay Rays vs. Cleveland GuardiansYes42%No59%
Tampa Bay Rays vs. Cleveland GuardiansTampa Bay Rays48%Cleveland Guardians53%
Will there be a run scored in the first inning?: Tampa Bay Rays vs. Cleveland GuardiansYes54%No46%
Cleveland Guardians vs. Tampa Bay RaysCleveland Guardians39%Tampa Bay Rays62%
Will there be a run scored in the first inning?: Cleveland Guardians vs. Tampa Bay RaysYes45%No56%
Cleveland Guardians vs. Tampa Bay RaysCleveland Guardians21%Tampa Bay Rays80%
Spread: Tampa Bay Rays (-1.5)Tampa Bay Rays64%Cleveland Guardians37%
Cleveland Guardians vs. Tampa Bay Rays: O/U 6.5Over54%Under47%
1st 5 Innings Spread: Tampa Bay Rays (-1.5)Tampa Bay Rays50%Cleveland Guardians50%
1st 5 Innings Spread: Cleveland Guardians (-1.5)Cleveland Guardians50%Tampa Bay Rays50%
Cleveland Guardians vs. Tampa Bay Rays: 1st 5 Innings O/U 2.5Over82%Under19%
Cleveland Guardians vs. Tampa Bay Rays: 1st 5 Innings O/U 3.5Over71%Under29%
Cleveland Guardians vs. Tampa Bay Rays: 1st 5 Innings O/U 4.5Over63%Under37%
Cleveland Guardians vs. Tampa Bay Rays: 1st 5 Innings O/U 5.5Over57%Under43%
Cleveland Guardians vs. Tampa Bay Rays: 1st 5 Innings O/U 6.5Over55%Under46%
Will the game go to extra innings?: Cleveland Guardians vs. Tampa Bay RaysYes50%No50%
Cleveland Guardians Team Total: O/U 0.5Over70%Under31%
Cleveland Guardians Team Total: O/U 1.5Over60%Under41%
Cleveland Guardians Team Total: O/U 2.5Over42%Under59%
Cleveland Guardians Team Total: O/U 3.5Over28%Under72%
Cleveland Guardians Team Total: O/U 4.5Over20%Under80%
Tampa Bay Rays Team Total: O/U 2.5Over84%Under17%
Tampa Bay Rays Team Total: O/U 3.5Over66%Under34%
Tampa Bay Rays Team Total: O/U 4.5Over49%Under51%
Tampa Bay Rays Team Total: O/U 5.5Over38%Under62%
Spread: Tampa Bay Rays (-2.5)Tampa Bay Rays47%Cleveland Guardians54%
Spread: Cleveland Guardians (-1.5)Cleveland Guardians11%Tampa Bay Rays89%
Spread: Cleveland Guardians (-2.5)Cleveland Guardians7%Tampa Bay Rays94%
Cleveland Guardians vs. Tampa Bay Rays: O/U 5.5Over65%Under36%
Cleveland Guardians vs. Tampa Bay Rays: O/U 7.5Over40%Under61%
Cleveland Guardians vs. Tampa Bay Rays: O/U 8.5Over60%Under41%
Spread: Tampa Bay Rays (-3.5)Tampa Bay Rays34%Cleveland Guardians67%

เกี่ยวกับ Cleveland Guardians

คำถามที่พบบ่อย

ตอนนี้ Polymarket มี 834 ตลาดที่เปิดอยู่สำหรับ Cleveland Guardians (CLE) โดยมีปริมาณการเทรดรวมกว่า $168.4M คุณสามารถเทรดผู้ชนะเกม (moneyline) สเปรด โทเทิล (สูง/ต่ำ) และตลาดอื่นๆ ในทุกเกมที่กำลังจะมาถึง ราคาแต่ละตลาดแสดงเป็นความน่าจะเป็นโดยนัย — เช่น ราคา 65¢ หมายความว่าเทรดเดอร์เชื่อรวมกันว่ามีโอกาส 65% ที่ผลลัพธ์นั้นจะเกิดขึ้น ตลาดใหม่จะเพิ่มขึ้นตามตารางแข่งของ Cleveland Guardians

จากเกมล่าสุด Cleveland Guardians มีเปอร์เซ็นต์ชนะ 52% พร้อมสถิติ 85-77 คุณสามารถดูผลเกมทั้งหมดในหน้านี้ รวมถึงสกอร์ คู่แข่ง และบริบท ฟอร์มล่าสุดเป็นหนึ่งในปัจจัยที่ส่งผลกระทบต่ออัตราต่อรองมากที่สุด — ทีมที่ชนะติดต่อกันมักจะมีความน่าจะเป็นโดยนัยสูงขึ้น ในขณะที่ทีมที่แพ้ติดต่อกันจะมีอัตราต่อรองลดลง

ตลาด MLB แต่ละตลาดบน Polymarket มีโครงสร้างเป็นคำถามใช่/ไม่ — เช่น "Cleveland Guardians จะชนะไหม?" คุณซื้อหุ้น "ใช่" หรือ "ไม่" ที่ราคาตลาดปัจจุบัน ซึ่งสะท้อนความน่าจะเป็นโดยนัยจากฝูงชน ถ้าฝ่ายของคุณถูกเมื่อเกมจบ หุ้นจ่ายออกที่ $1 ต่อหุ้น ถ้าผิดจะได้ $0 คุณยังขายหุ้นได้ทุกเมื่อก่อนเกมจบเพื่อล็อกกำไรหรือตัดขาดทุน ราคาอัปเดตแบบเรียลไทม์ตามที่เทรดเดอร์ตอบสนองต่อรายงานการบาดเจ็บ การเปลี่ยนตัวจริง และพัฒนาการอื่นๆ

ตลาด Cleveland Guardians ทั้งหมดปิดตามผลเกมอย่างเป็นทางการ รวมถึงต่อเวลาพิเศษถ้ามี ตลาด moneyline ปิดตามผลสุดท้ายของเกม ตลาดสเปรดปิดตามส่วนต่างคะแนนสุดท้ายเทียบกับไลน์ที่กำหนด ตลาดโทเทิล (สูง/ต่ำ) ปิดตามคะแนนรวมสุดท้าย คุณสามารถตรวจสอบ Rules ในหน้าตลาดแต่ละตลาดเพื่อดูเกณฑ์การปิด รวมถึงการจัดการกรณีเลื่อนหรือยกเลิก

อัตราต่อรองของ Polymarket กำหนดโดยเทรดเดอร์จริงที่ลงเงินจริง ซึ่งมักให้ความน่าจะเป็นที่แม่นยำ ด้วยปริมาณเทรดกว่า $168.4M ในตลาด Cleveland Guardians เพียงอย่างเดียว ราคาเหล่านี้รวบรวมความรู้ของผู้เข้าร่วมที่ติดตาม MLB อย่างใกล้ชิด — โดยพิจารณาฟอร์มทีม การบาดเจ็บ ความแข็งแกร่งของตาราง และสถิติเจอกัน ตลาดพยากรณ์มีประวัติความแม่นยำที่ดี มักเหนือกว่าแหล่งข้อมูลดั้งเดิมโดยสะท้อนข้อมูลล่าสุดทันที เยี่ยมชมหน้า accuracy ที่ Polymarket สำหรับตัวชี้วัดความแม่นยำล่าสุดในช่วงเวลาต่างๆ

ปัจจัยหลายอย่างสามารถเปลี่ยนอัตราต่อรองของ Cleveland Guardians บน Polymarket ที่ส่งผลกระทบมากที่สุดได้แก่ ผลการแข่งขันและฟอร์มล่าสุด รายงานการบาดเจ็บและการเปลี่ยนตัวจริง บริบทตาราง (ฤดูกาลปกติ vs. เพลย์ออฟ) สถิติเจอกับคู่แข่งเฉพาะ และผลงานเหย้า vs. เยือน เทรดเดอร์รวมตัวแปรทั้งหมดเข้าไปในราคา จึงเป็นเหตุผลที่อัตราต่อรองเปลี่ยนเร็วเมื่อมีข้อมูลใหม่อย่างผู้เล่นหลักที่ถูกปลดจากรายชื่อ

ได้ หน้านี้เป็นแหล่งข้อมูลฟรีสำหรับติดตามผลเกม เปอร์เซ็นต์ชนะ และอัตราต่อรองสดของ Cleveland Guardians — ไม่ต้องสมัครหรือเทรด คุณสามารถดูอัตราต่อรองเปลี่ยนแบบเรียลไทม์เพื่อวัดความรู้สึกตลาดต่อเกมที่จะมาถึงของ Cleveland Guardians ถ้าอยากเทรดทีหลัง สมัครและเติมเงินได้ทุกเมื่อ

สมัครบัญชี Polymarket ฟรีและเติมเงินด้วยคริปโต บัตรเครดิตหรือเดบิต หรือโอนผ่านธนาคาร จากนั้นกลับมาหน้านี้ เลือกตลาด Cleveland Guardians ที่เปิดอยู่ เลือกฝ่ายที่ต้องการเทรด ใส่จำนวนเงิน แล้วยืนยัน ตำแหน่งของคุณจะแสดงในพอร์ตโฟลิโอ และคุณขายได้ทุกเมื่อก่อนตลาดปิด

บน Polymarket ราคาของแต่ละฝ่ายในตลาดแสดงความน่าจะเป็นโดยนัยของตลาด ราคา 65¢ สำหรับ CLE บน moneyline หมายความว่าเทรดเดอร์เชื่อรวมกันว่ามีโอกาสประมาณ 65% ที่ Cleveland Guardians จะชนะเกมนั้น ถ้าคุณซื้อหุ้น CLE ที่ 65¢ แล้วพวกเขาชนะ คุณได้ $1 ต่อหุ้น — กำไร 35¢ ต่อหุ้น ถ้าแพ้ หุ้นเหล่านั้นมีค่า $0 ราคาเปลี่ยนแบบเรียลไทม์เมื่อข้อมูลใหม่เข้ามาและเทรดเดอร์ปรับตำแหน่ง

Polymarket คือตลาดพยากรณ์ที่ใหญ่ที่สุดในโลก ให้คุณติดตามข่าวสารและเทรดเหตุการณ์จริง เทรดเดอร์ซื้อขายหุ้นผลลัพธ์ในหัวข้อการเมือง กีฬา คริปโต การเงิน เทคโนโลยี วัฒนธรรม และอีสปอร์ต — รวมถึงเกม MLB ของทีมอย่าง Cleveland Guardians ราคาสะท้อนความน่าจะเป็นแบบเรียลไทม์จากฝูงชนที่หนุนด้วยเงินจริง เป็นทางเลือกที่โปร่งใสจากแหล่งอัตราต่อรองแบบดั้งเดิม เยี่ยมชม polymarket.com เพื่อดูตลาดทั้งหมด

อัปเดตเมื่อ Oct 12, 2026 8:54 pm ET