tianK1ngs
เข้าร่วม มิ.ย. 2026·0 การเข้าชม
$0.00
มูลค่าสถานะ
$12.54
ชนะสูงสุด
25
ตลาดที่เทรด
- PnL รวม
- -$16.19
- ปริมาณรวม
- 757.3
กำไร/ขาดทุน
$0.00
วันที่ผ่านมา
ตลาด
เฉลี่ย

Counter-Strike: MOUZ vs Legacy - Map 2 Winner
Legacy 7¢
14.3 หุ้น$0.00-$1.00 (-99.99%)

Counter-Strike: PARIVISION vs Monte - Map 2 Winner
PARIVISION 63¢
15.9 หุ้น$0.00-$10.00 (-100%)

Counter-Strike: Aurora Gaming vs Spirit - Map 1 Winner
Spirit 59¢
13.6 หุ้น$0.00-$8.00 (-100%)

Counter-Strike: Team Falcons vs BetBoom Team - Map 2 Winner
Team Falcons 34¢
14.7 หุ้น34¢
0¢
$0.00-$5.00 (-100%)

Counter-Strike: Team Falcons vs BetBoom Team - Map 2 Winner
Team Falcons 34¢
14.7 หุ้น$0.00-$5.00 (-100%)

Counter-Strike: Team Falcons vs BetBoom Team - Map 1 Winner
Team Falcons 61¢
16.4 หุ้น61¢
0¢
$0.00-$10.00 (-100%)

Counter-Strike: Team Falcons vs BetBoom Team - Map 1 Winner
Team Falcons 61¢
16.4 หุ้น$0.00-$10.00 (-100%)

Counter-Strike: Vitality vs 9z - Map 2 Winner
Vitality 88¢
34.1 หุ้น$0.00-$30.00 (-100%)

Counter-Strike: Natus Vincere vs Legacy - Map 1 Winner
Legacy 11.7¢
17.1 หุ้น11.7¢
0¢
$0.00-$2.00 (-100%)

Counter-Strike: Natus Vincere vs Legacy - Map 1 Winner
Legacy 11.7¢
17.1 หุ้น$0.00-$2.00 (-100%)

Counter-Strike: FUT Esports vs G2 - Map 1 Winner
FUT Esports 12.5¢
64.1 หุ้น12.5¢
0¢
$0.00-$8.00 (-100%)

Counter-Strike: FUT Esports vs G2 - Map 1 Winner
FUT Esports 12.5¢
64.1 หุ้น$0.00-$8.00 (-100%)

Counter-Strike: FUT Esports vs G2 (BO3) - IEM Cologne Major Stage 3
FUT Esports 53¢
9.4 หุ้น53¢
0¢
$0.00-$5.00 (-100%)

Counter-Strike: FUT Esports vs G2 (BO3) - IEM Cologne Major Stage 3
FUT Esports 53¢
9.4 หุ้น$0.00-$5.00 (-100%)
21.1¢
0¢
$0.00-$2.00 (-100%)
$0.00-$2.00 (-100%)

Counter-Strike: FURIA vs MOUZ - Map 1 Winner
MOUZ 20¢
25.0 หุ้น$0.00-$5.00 (-100%)